പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

ലോക്ഡൗൺ: ജീവനക്കാർക്ക് നേരത്തെ വേതനം നൽകി ഐഡിയൽ സ്കൂൾ

Mar 28, 2020 at 6:26 am

Follow us on

തവനൂർ: കൊറോണ വ്യാപനത്തിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ സ്കൂളുകൾ നേരത്തെ അsക്കുകയും ലോക്ഡൗൺ പ്രഖ്യാപിക്കുകയും ചെയ്തതോടെ പ്രതിസന്ധിയിലായ അധ്യാപകർക്ക് മുൻകൂട്ടി ശമ്പളം എത്തിച്ച് കടകശ്ശേരി ഐഡിയൽ സ്കൂൾ. സ്കൂളിലെ അദ്ധ്യാപകർ, അനദ്ധ്യാപകർ, വെഹിക്കിൾ, ക്ലീനിംഗ് അടക്കമുള്ള അഞ്ഞൂറിൽ പരം ജീവനക്കാർക്ക് ആശ്വാസമായി മാർച്ച് മാസത്തെ ശമ്പളം നേരത്തെ നൽകി. ഐഡിയൽ ട്രസ്റ്റ് ചെയർമാൻ പി കുഞ്ഞാവുഹാജി, സെക്രട്ടറി കെ.കെ.എസ്. ആറ്റക്കോയ തങ്ങൾ, മാനേജർ മജീദ് ഐഡിയൽ എന്നിവരുടെ പ്രത്യേക നിർദ്ദേശപ്രകാരമാണ് മാർച്ച് 27 ന് തന്നെ ശമ്പളം ജീവനക്കാരുടെ അക്കൗണ്ടിൽ നൽകാൻ ധാരണയായത്. കോവിഡ് 19 തsയുന്നതിൻ്റെ ഭാഗമായി ഐഡിയൽ ജീവനക്കാരിൽ പലരും ഭക്ഷണ വിതരണം, ബോധവൽക്കരണമടക്കമുള്ള സേവന രംഗത്തുണ്ട്.

\"\"

Follow us on

Related News