വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷഫലം, സ്‌പോട് അഡ്മിഷൻ, സീറ്റൊഴിവ്: ഇന്നത്തെ 11 എംജി വാർത്തകൾബിരുദ പരീക്ഷകൾ നടത്തി കാലതാമസമില്ലാതെ ഫലങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ഒരുങ്ങി കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലകോച്ച് നിയമനം, പരീക്ഷാവിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾസ്കൂളുകൾക്ക് ആശ്വസിക്കാം: ബോണ്ട് സർവീസ് നിരക്കുകൾ വെട്ടിക്കുറച്ചുNEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനംവിദ്യാർത്ഥികളുടെ വക ഹാന്റ് വാഷ്: അഭിനന്ദനവുമായി മന്ത്രി
[wpseo_breadcrumb]

മുഹമ്മ കെപിഎംയുപി സ്കൂളിലെ നവീകരിച്ച ലൈബ്രറി തുറന്നു

Published on : March 04 - 2020 | 2:42 pm

ആലപ്പുഴ: മുഹമ്മ കെപിഎംയുപി സ്കൂളിലെ നവീകരിച്ച ലൈബ്രറിയുടെ ഉദ്ഘാടനവും ക്ലാസ്സ്‌ ലൈബ്രറികളുടെ സമർപ്പണവും കവി വയലാർ ശരത്ചന്ദ്രവർമ്മ നിർവഹിച്ചു. മുഹമ്മ കെപിമെമ്മോറിയൽ യുപി സ്കൂളിന്റെ ജീവകാരുണ്യ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് തുടക്കം കുറിക്കുക എന്ന ലക്ഷ്യത്തോടെ നടത്തിയ സമാഹരിച്ച തുകയിൽ നിന്നുള്ള
ഒരു ഭാഗം മൂന്ന് നിരാലംബ കുടുംബങ്ങൾക്ക് കൈമാറി.
ബാക്കി തുക ഉപയോഗിച്ചാണ് സ്കൂൾ ലൈബ്രറി നവീകരിക്കുകയും ക്ലാസ് ലൈബ്രറികളികൾ ഒരുക്കുകയും ചെയ്തത്. ഉദ്ഘടനത്തോട് അനുബഞ്ചിച്ച് വിവിധ കലാപരിപാടികളും നടന്നു.

0 Comments

Related NewsRelated News