വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
വിദ്യാകിരണം പദ്ധതി തുടങ്ങി: ആദ്യഘട്ടത്തില്‍ നൽകുന്നത് 45313 ലാപ്‍ടോപ്പുകള്‍എല്ലാ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: പരിഹാരമാര്‍ഗങ്ങള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചുസംസ്ഥാനത്ത് കോളേജുകൾ നാളെമുതൽ: മുഴുവൻ ക്ലാസുകളിലും പഠനംനവംബർ ഒന്നിന് സ്കൂൾതല പ്രവേശനോത്സവം: സ്കൂൾ കവാടത്തിൽ സ്വീകരിക്കണംസ്കൂളിലെ ക്രമീകരണങ്ങൾ 27ന് പൂർത്തിയാക്കണം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലയുടെ വിവിധ പരീക്ഷകളിൽ മാറ്റം: പുതിയ തീയതി ഉടൻകേരള വെറ്ററിനറി സര്‍വകലാശാലയില്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ്ബിഎഡ് പ്രവേശനം: ട്രയല്‍ അലോട്ട്‌മെന്റ്നവംബർ ഒന്നുമുതൽ ഉച്ചഭക്ഷണ വിതരണം ആരംഭിക്കും: നിർദ്ദേശങ്ങൾ പാലിക്കണംസ്‌പെഷ്യൽ സ്‌കൂൾ അധ്യാപക പരിശീലന കോഴ്‌സ്
[wpseo_breadcrumb]

വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് ഇനി കൃത്യസമയത്ത് പാഠപുസ്തകങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി

Published on : March 01 - 2020 | 4:32 pm

തിരുവനന്തപുരം: വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് യഥാസമയം പാഠപുസ്തകങ്ങള്‍ ലഭിക്കാത്ത സാഹചര്യം സംസ്ഥാനത്ത് ഇനി ഉണ്ടാകില്ലെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍. 2020-21 അധ്യായന വര്‍ഷത്തെക്കുള്ള പാഠപുസ്തകങ്ങളുടെ സംസ്ഥാനതല വിതരണോദ്‌ഘടനം നിര്‍വഹിക്കുകയായിരുന്നു മുഖ്യമന്ത്രി. പാഠപുസ്തകങ്ങളുമായി വിവിധ ജില്ലകളിലേക്ക് പോകുന്ന ലോറികള്‍ മുഖ്യമന്ത്രി ഫ്ളാഗ്ഓഫ് ചെയ്തു. മൂന്ന് ഘട്ടങ്ങളിയായി 6 കോടി രൂപയുടെ പാഠപുസ്തകങ്ങൾ ഈ അധ്യായന വർഷം വിതരണം ചെയ്യുമെന്നും പിണറായി വിജയൻ പറഞ്ഞു. 3.21 കോടി പാഠപുസ്തകളാണ് ആദ്യഘട്ടത്തില്‍ വിതരണം ചെയുന്നത്. കേരള ബുക്‌സ് ആന്‍ഡ് പബ്ലിക്കേഷന്‍ ജീവനക്കാര്‍ക്ക് അടിസ്ഥാന വേതനം ഉറപ്പുവരുത്താനുള്ള നടപടികള്‍ സര്‍ക്കാര്‍ സ്വീകരിക്കണെമെന്ന് ചടങ്ങില്‍ പങ്കെടുത്ത പ്രതിപക്ഷ ജനപ്രതിനിധികള്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടു. പാഠപുസ്തകങ്ങള്‍ മാര്‍ച്ച് ആദ്യവാരം മുതല്‍ വിതരണം ചെയ്ത് തുടങ്ങും. ചടങ്ങില്‍ മന്ത്രി സി. രവീന്ദ്രനാഥ്‌ അധ്യക്ഷനായി

0 Comments

Related NewsRelated News