വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
എല്ലാ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: പരിഹാരമാര്‍ഗങ്ങള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചുസംസ്ഥാനത്ത് കോളേജുകൾ നാളെമുതൽ: മുഴുവൻ ക്ലാസുകളിലും പഠനംനവംബർ ഒന്നിന് സ്കൂൾതല പ്രവേശനോത്സവം: സ്കൂൾ കവാടത്തിൽ സ്വീകരിക്കണംസ്കൂളിലെ ക്രമീകരണങ്ങൾ 27ന് പൂർത്തിയാക്കണം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലയുടെ വിവിധ പരീക്ഷകളിൽ മാറ്റം: പുതിയ തീയതി ഉടൻകേരള വെറ്ററിനറി സര്‍വകലാശാലയില്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ്ബിഎഡ് പ്രവേശനം: ട്രയല്‍ അലോട്ട്‌മെന്റ്നവംബർ ഒന്നുമുതൽ ഉച്ചഭക്ഷണ വിതരണം ആരംഭിക്കും: നിർദ്ദേശങ്ങൾ പാലിക്കണംസ്‌പെഷ്യൽ സ്‌കൂൾ അധ്യാപക പരിശീലന കോഴ്‌സ്ഒ.ബി.സി. വിദ്യാർഥികൾക്കുള്ള സ്‌കോളർഷിപ്പ് നീട്ടി
[wpseo_breadcrumb]

ബിഗ് ക്യു ക്വിസ്: റജിസ്ട്രേഷൻ 21 വരെ

Published on : February 18 - 2020 | 12:31 pm

കോട്ടയം: കേരളത്തിൽ സ്കൂളുകൾക്കു വേണ്ടി നടത്തുന്ന ഏറ്റവും വലിയ ക്വിസ് ആയ മനോരമ – സെന്റ്ഗിറ്റ്സ് ബിഗ് ക്യു ചാലഞ്ച് റജിസ്ട്രേഷൻ 21 വരെ നീട്ടി. ഒരു സ്കൂളിൽ നിന്ന് 2 പേർ വീതമുള്ള 2 ടീമിന് പങ്കെടുക്കാം. സ്കൂൾ മേധാവികളാണ് റജിസ്റ്റർ ചെയ്യേണ്ടത്. 9 മുതൽ 12 വരെ ക്ലാസുകളിലെ കുട്ടികൾക്കുള്ള മത്സരത്തിൽ 3 ലക്ഷം രൂപയാണ് ഒന്നാം സമ്മാനം. രണ്ടാം സമ്മാനം രണ്ടു ലക്ഷം, മൂന്നാം സമ്മാനം ഒരു ലക്ഷം. വിജയികൾ സമ്മാനത്തുക സ്കൂളുമായി പങ്കിടും. ജില്ലാ മത്സര വിജയികൾക്ക് 7000, 5000, 3000 രൂപ വീതം സമ്മാനമുണ്ട്. റജിസ്റ്റർ ചെയ്യാൻ: www.manoramaonline.com/bigq. വിവരങ്ങൾക്ക്: 9446003717, 9995655230, 9995156224

0 Comments

Related NewsRelated News