വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്കൂളുകളിലേക്ക് ആവശ്യമായ തെർമൽ സ്കാനറുകൾ വേഗം കൈപ്പറ്റണംമാറ്റിവെച്ച എംജി സർവകലാശാല പരീക്ഷകളുടെ പുതിയ തീയതികൾ പ്രഖ്യാപിച്ചുഅൺഎയ്ഡഡ് സ്കൂളുകൾക്ക് സർക്കാർ അംഗീകാരം : നവംബർ 14 വരെ അപേക്ഷിക്കാംവിദ്യാകിരണം പദ്ധതി തുടങ്ങി: ആദ്യഘട്ടത്തില്‍ നൽകുന്നത് 45313 ലാപ്‍ടോപ്പുകള്‍എല്ലാ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: പരിഹാരമാര്‍ഗങ്ങള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചുസംസ്ഥാനത്ത് കോളേജുകൾ നാളെമുതൽ: മുഴുവൻ ക്ലാസുകളിലും പഠനംനവംബർ ഒന്നിന് സ്കൂൾതല പ്രവേശനോത്സവം: സ്കൂൾ കവാടത്തിൽ സ്വീകരിക്കണംസ്കൂളിലെ ക്രമീകരണങ്ങൾ 27ന് പൂർത്തിയാക്കണം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലയുടെ വിവിധ പരീക്ഷകളിൽ മാറ്റം: പുതിയ തീയതി ഉടൻകേരള വെറ്ററിനറി സര്‍വകലാശാലയില്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ്
[wpseo_breadcrumb]

ദണ്ഡിയാത്ര പുനരാവിഷ്കരിച്ച് അരീക്കോട്ടെ വിദ്യാർഥികൾ

Published on : February 18 - 2020 | 12:20 pm

മലപ്പുറം: ഗാന്ധിയുടെ നൂറ്റി അന്‍പതാം ജന്മദിനത്തിൽ ദണ്ഡിയാത്രയുടെ പുനരാവിഷ് ക്കരണം നടത്തി അരീക്കോട്ടെ സ്കൂൾ വിദ്യാർഥികൾ. അരീക്കോട് സുല്ലുസലാം ഓറിയൻറൽ ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂളിലെ വിദ്യാര്‍ഥികളാണ് പരിപാടി സംഘടിപ്പിച്ചത്. ചരിത്രമുഹൂർത്തം തനിമചോരാതെ അവതിരിപ്പിക്കുകയായിരുന്നു. ചാച്ചാ ശിവരാജനാണ് മഹാത്മാഗാന്ധിയുടെ വേഷമണിഞ്ഞത്. നൂറു കണക്കിന് വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്കും അധ്യാപകര്‍ക്കുമൊപ്പം നാട്ടുകാരും ദണ്ഡിയാത്രയുടെ ഭാഗമായി.

0 Comments

Related NewsRelated News