പ്രധാന വാർത്തകൾ
എൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻസംസ്ഥാന അധ്യാപക അവാർഡ്: അപേക്ഷ 16വരെസ്‌കൂള്‍ അവധി പ്രധാനാധ്യാപകര്‍ക്ക് തീരുമാനിക്കാം: കോഴിക്കോട് കലക്ടര്‍മലപ്പുറം ജില്ലയിൽ നാളെ ഭാഗിക അവധി: മറ്റു 4 ജില്ലകളിലും അവധി

ഐ.​ജി.​ഐ.​ഡി.​ആ​റിൽ പി​എ​ച്ച്.​ഡി: അപേക്ഷ നാളെ വരെ

Jul 11, 2024 at 10:00 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം: മും​ബൈ​യി​ലെ ഇ​ന്ദി​രാ ഗാ​ന്ധി ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ഡെവലപ്പമെന്റ് റിസർച്ച് (ഐ. ജി. ഐ ഡി. ആർ )ഈ വർഷം നടത്തുന്ന പി എച്ച് ഡി പ്രോഗ്രാമിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. പി എച്ച് ഡി പ്രോഗ്രാമിലേക്ക് പ്രവേശനത്തിന് അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കേണ്ട അവസാന തീയതി നാളെ 12/7/2024 ആണ് . ഇ​ക്ക​ണോ​മി​ക്സ്, ഡെ​വ​ല​പ്മെ​ന്റ് സ്റ്റ​ഡീ​സ്, എ​ന​ർ​ജി-​എ​ൻ​വ​യ​ൺ​മെന്റ് ആൻഡ് ക്ലൈമറ്റ് എക്സ്ചേഞ്ച് എന്നിവയിലാണ് ഗവേഷണപഠനം. ​എക്ക​ണോ​മി​ക്സ്/ ഡെ​വ​ല​പ്മെ​ന്റ് സ്റ്റ​ഡീ​സ്/ സ്റ്റാ​റ്റി​സ്റ്റി​ക്സ്/എൻവയോണ്മെന്റൽ സയൻസ് / സയൻസ് /ഫിസിക്സ്‌ /മാതമെറ്റിക്സ് / മാനേജ്മെന്റ് /എഞ്ചിനീയറിംഗ് എന്നിവയിൽ 55 ശതമാനം മാർക്കിൽ കുറയാതെ മാസ്റ്റേഴ്സ് ബിരുദ വും 75% മാർക്കിൽ കുറയാതെ നാലുവർഷ ബി എ /ബി എസ് സി /ബി സ്റ്റാറ്റ് /ബി ടെക് ബിരുദം എന്നിങ്ങനെ യോഗ്യതയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം.
എ​സ്.​സി/ എ​സ്.​ടി/ ഒ.​ബി.​സി-​എ​ൻ.​സി.​എ​ൽ/ ഇ.​ഡ​ബ്ലി​യു.​എ​സ്/​പി.​ഡബ്ലു. ഡി വിഭാഗങ്ങൾക്ക് മാർക്കിൽ 5 ശത മാനം ഇളവ് ലഭിക്കും.വിശദ വിവരങ്ങൾക്ക് http://igidr.ac.in എന്ന വെബ്സൈറ്റ് സന്ദർശിക്കുക

Follow us on

Related News