പ്രധാന വാർത്തകൾ
എൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻസംസ്ഥാന അധ്യാപക അവാർഡ്: അപേക്ഷ 16വരെസ്‌കൂള്‍ അവധി പ്രധാനാധ്യാപകര്‍ക്ക് തീരുമാനിക്കാം: കോഴിക്കോട് കലക്ടര്‍മലപ്പുറം ജില്ലയിൽ നാളെ ഭാഗിക അവധി: മറ്റു 4 ജില്ലകളിലും അവധി

പൊതുമേഖലാ റിക്രൂട്മെന്റ് ബോർഡിൽ വിവിധ ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂലൈ 17വരെ

Jul 11, 2024 at 7:00 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം: വിവിധ പൊതുമേഖലാ സ്ഥാപനങ്ങളിൽ ഒഴിവുകൾ. ചീഫ് എക്സിക്യൂട്ടീവ് ഓഫിസർ, മാനേജിങ് ഡയറക്ടർ, ജനറൽ മാനേജർ, ജൂനിയർ മാനേജർ, കമ്പനി സെക്രട്ടറി തസ്തികകളിലെ 19 ഒഴിവുകളിലേക്ക് കേരള പബ്ലിക് എന്റെർപ്രൈസ് സെലെക്ഷൻ ആൻഡ് റിക്രൂട്ട്മെന്റ് ബോർഡ്‌ വിജ്ഞാപനം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. ജൂലൈ 17 വരെ ഓൺലൈൻ ആയി അപേക്ഷിക്കാം. മാനേജിങ് ഡയറക്ടർ, ട്രാവൻകൂർ സിമന്റ്സ്, അസിസ്റ്റന്റ് മാനേജർ (മെയിന്റനൻസ്) മെക്കാനിക്കൽ, ഡ്രഗ്സ് ആൻഡ് ഫർമസുട്ടിക്കൽ ജൂനിയർ മാനേജർ മാർക്കറ്റിംഗ്, ഡ്രഗ്സ് ആൻഡ് ഫർമസുട്ടിക്കൽ ജൂനിയർ മാനേജർ(സ്റ്റോർ ),ഡ്രഗ്സ് ആൻഡ് ഫർമസുട്ടിക്കൽ ജൂനിയർ മാനേജർ(QC), ഡ്രഗ്സ് ആൻഡ് ഫർമസുട്ടിക്കൽ ജൂനിയർ മാനേജർ(QA),ഫർമസി ഡ്രഗ്സ് ആൻഡ് ഫാർമസുട്ടിക്കൽ, ജൂനിയർ മാനേജർ (പർച്ചേസ് ),ഡ്രഗ്സ് ആൻഡ് ഫർമസുട്ടിക്കൽസ്,ജൂനിയർ മാനേജർ (പി ആൻഡ് എ ),ഡ്രഗ്സ് ആൻഡ് ഫർമസുട്ടിക്കൽ ജനറൽ മാനേജർ (ടെക്നിക്കൽ ),ഡ്രഗ്സ് ആൻഡ് ഫർമസുട്ടിക്കൽസ്, കമ്പനി സെക്രട്ടറി, ട്രാവൻകോർ കൊച്ചിൻ കെമിക്കൽ മാനേജിങ് ഡയറക്ടർ,വിഷൻ വർക്കല ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചർ ഡവലപ്മെന്റ് കോർപറേഷൻ, മാനേജിങ് ഡയറക്ടർ, യുണൈറ്റഡ് ഇലക്ട്രിക്കൽ ഇൻഡസ്ട്രീസ്,മാനേജിങ് ഡയറക്ടർ, ബാംബു കോർപറേഷൻ, ചീഫ് എക്സിക്യൂട്ടീവ് ഓഫിസർ, KIIFCON, മാനേജിങ് ഡയറക്ടർ, സിഡ്കോ മാനേജിങ് ഡയറക്ടർ,ആർട്ടിസാൻസ് ഡവലപ്മെന്റ് കോർപറേഷൻ, മാനേജിങ് ഡയറക്ടർ, കോഓപ്പറേറ്റീവ് ടെക്സ്റ്റൈൽ ഫെഡറേഷൻ, മാനേജിങ് ഡയറക്ടർ, ഇൻഡസ്ട്രിയൽ എന്റെർപ്രൈസ്സ് എന്നിങ്ങനെ വിവിധ തസ്തികകളിലായ് ഓരോ ഒഴിവുകൾ ആണുള്ളത്.വിശദവിവരങ്ങൾക്ക് http://kpesrb.kerala.gov.in എന്ന വെബ്സൈറ്റ് സന്ദർശിക്കുക

Follow us on

Related News