പ്രധാന വാർത്തകൾ
അഗ്നിവീർ: വ്യോമസേനയിൽ അവസരംKEAM 2024 പരാതി നൽകാനുള്ള തീയതി നീട്ടി, ഭിന്നശേഷിക്കാരുടെ പരിശോധനKEAM 2024: ആർക്കിടെക്ചർ, മെഡിക്കൽ, മെഡിക്കൽ അനുബന്ധ കോഴ്സുകൾക്ക് പുതുതായി അപേക്ഷിക്കാംകേരള മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് (സെഷൻ II): ജൂൺ 30ന്സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകം

പുതിയ ക്ലാസിലേക്ക് പുതിയ എനർജിയോടെ: CAMPAZA-24

May 26, 2024 at 11:17 am

Follow us on

മാർക്കറ്റിങ് ഫീച്ചർ

പത്തനംതിട്ട:പുതിയ ക്ലാസ്സിലേക്ക് പുതിയ എനർജിയോടെ നിങ്ങളുടെ കുട്ടികൾ മിടുക്കർ ആയി പ്രവേശിക്കാൻ കേരളത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച വിനോദ വിജ്ഞാന ക്യാമ്പ് ” CAMPAZA-24″ അടൂരിലും എത്തി. . ഇനി ഏതാനും സീറ്റുകൾ മാത്രം
🔵” BE A സൂപ്പർഹീറോ ” എന്ന തീം അടിസ്ഥാനമാക്കിയ ഗെയിംസ് & ഫൺ ആക്ടിവിറ്റീസ് ക്യാമ്പ് പത്തനംതിട്ട ജില്ലയിലെ അടൂർ മാർത്തോമാ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം UP സ്കൂളിൽ ( ഹോളി ക്രോസ്സ് ജംഗ്ഷൻ )വച്ചു മെയ്‌ 30 വ്യാഴവും രാവിലെ 9 30മുതൽ വൈകിട്ട് 3 30pm വരെ നടക്കുന്നു.
🔵കോൺഫിഡൻസ് ബിൽഡിംഗ്‌, ഗോൾ setting, മൈൻഡ് പവർ, personilty & skill ഡെവലപ്പ്മെന്റ്, സെൽഫ് മോട്ടിവേഷൻ etc topics പൂർണമായും പ്രാക്ടിക്കൽ ആയി കുട്ടികൾക്ക് ഗെയിംസ് & ആക്ടിവിറ്റീസ് വഴി നേടാൻ കഴിയുന്നു. ഇതിലൂടെ കുട്ടികൾക്കു നവോന്മേഷവും കൂടുതൽ മിടുക്കും ലഭിക്കുന്നു.


🔵28 വർഷങ്ങൾ ആയി വിജയകരമായി ക്യാമ്പുകൾ നടത്തി പ്രശസ്തരായ ടീമിന്റെ ഈ പ്രോഗ്രാമിൽ 8 മുതൽ 15 വയസ് വരെ ഉള്ള കുട്ടികൾക്ക് ( std 3 മുതൽ 10 വരെ ഉള്ള ക്ലാസ്സിൽ പഠിക്കാൻ പോകുന്നവർക്ക് ) പങ്കെടുക്കാം. ആദ്യം രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുന്ന 50 കുട്ടികൾക്ക് ₹ 200 മാത്രം
🔵കേരളത്തിലെ മറ്റു പ്രധാന നഗരങ്ങളിലും നല്ല സ്കൂളുകളിലും ബുക്കിങ് തുടരുന്നു. നിങ്ങളുടെ നാട്ടിൽ ചെറിയ ഫീസിൽ CAMPAZA സംഘടിപ്പിക്കാൻ 8848710451 ഇൽ ” ORGANIZE ” എന്ന് മെസ്സേജ് ഇടുക
🔵അടൂർ ഏക ദിന ക്യാമ്പിൽ നിങ്ങളുടെ സീറ്റ്‌ നേടാൻ കുട്ടിയുടെ പേര്, ക്ലാസ്സ്‌, സ്ഥലം,ജില്ല, ഫോൺ നമ്പർ എച്ച്. ഇപ്പോൾ തന്നെ 8848936819 ഇൽ വാട്സ്ആപ്പ് ചെയ്യുക. ഒഴിവാക്കുമല്ലോ 🔵മലയാള മനോരമയുടെ മേൽനോട്ടത്തിൽ നടത്തിയ CAMPAZA യുടെ visuals കാണാൻ താഴെ ഉള്ള ലിങ്ക് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക https://youtube.com/shorts/_nERaL8qsFk?si=LFUyznsNlyBQTYyq

Follow us on

Related News