പ്രധാന വാർത്തകൾ
കാലിക്കറ്റിൽ നാലുവർഷ ബിരുദം: ജൂൺ ഒന്നുവരെ അപേക്ഷിക്കാംവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രിയുടെ യോഗത്തില്‍ പ്രതിഷേധം: എംഎസ്എഫ് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി അറസ്റ്റില്‍ഹയര്‍സെക്കന്‍ററി ജേണലിസം അധ്യാപകരുടെ സംസ്ഥാന സമ്മേളനം നാളെ തിരൂരിൽഹയർസെക്കൻഡറി സ്ഥലംമാറ്റ നടപടികൾ പൂർത്തിയാക്കാൻ ഉള്ളത് 389 അധ്യാപകർ മാത്രം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസവിശേഷ വിദ്യാലയ പാഠ്യപദ്ധതിയിൽ തൊഴിൽലധിഷ്ഠിത വിദ്യാഭ്യാസത്തിന് പരിഗണന നൽകും: വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല ഇന്ന് പ്രസിദ്ധീകരിച്ച പരീക്ഷാഫലങ്ങൾസ്കൂളുകൾ പാഠപുസ്തകങ്ങൾ കൈപ്പറ്റണം: കർശന നിർദേശംനാലുവർഷ ബിരുദം: താല്പര്യമുള്ള വിഷയങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ അവസരംപുതിയ അധ്യയന വർഷം: കെട്ടിട, വാഹന ഫിറ്റ്നസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റുകൾ നൽകാൻ കാലതാമസം വരുത്തരുത്കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാല ബിരുദ പരീക്ഷാഫലം: 82.40 ശതമാനം വിജയം

എഞ്ചിനീയറിങ് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ഇന്ത്യൻ ആർമിയുടെ ടെക്നിക്കൽ ഗ്രാജുവേറ്റ് കോഴ്സ്

Apr 15, 2024 at 8:00 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:ഇന്ത്യൻ ആർമിയുടെ ടെക്നിക്കൽ ഗ്രാജുവേറ്റ് കോഴ്സ് പ്രവേശനത്തിന് അവസരം. എഞ്ചിനീയറിങ് പൂർത്തിയാക്കിയ അവിവാഹിതരായ പുരുഷൻമാർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. പ്രായപരിധി
20മുതൽ 27 വയസ് വരെ. അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കേണ്ട അവസാന തീയതി മെയ് 9ആണ്. ഡെറാഡൂണിലെ ഇന്ത്യൻ മിലിട്ടറി അക്കാദമിയിൽ അടുത്ത വർഷം ജനുവരിയിലാണ് കോഴ്സ് ആരംഭിക്കുക. എൻജിനീയറിങ്ങ് ബിരുദം നേടിയവർക്കും അവസാന വർഷ എൻജിനീയറിങ്ങ് വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കുന്ന എൻജിനിയറിങ് വിദ്യാർത്ഥികൾ ഇന്ത്യൻ മിലിട്ടറി അക്കാദമിയിലെ പരിശീലനത്തിന് 12 ആഴ്ച്ച മുൻപ് എൻജിനിയറങ് ബിരുദം പൂർത്തിയാക്കിയതിൻ്റെ രേഖകൾ ഹാജരാക്കിയാൽ മതി. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ https://joinindianarmy.nic.in/Authenticat ൽ ലഭ്യമാണ്.

Follow us on

Related News