പ്രധാന വാർത്തകൾ
വിദ്യാർത്ഥികൾ അടക്കമുള്ള കന്നിവോട്ടർമാരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്; വോട്ട് ചെയ്യേണ്ടത് ഇങ്ങനെഡിഎൽഎഡ്, ബി.വോക് പരീക്ഷാഫലങ്ങൾകുറഞ്ഞ ചിലവിൽ മികച്ച പഠനവസരം നൽകി കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് പിജിബിരുദ പ്രവേശനം: സിയുഇടി- യുജി മെയ് 15 മുതൽസ്കൂൾ അധ്യാപകർക്ക് എഐ സാങ്കേതിക വിദ്യയിൽ മെയ്‌ 2മുതൽ പരിശീലനംKEAM-2024: കോഴ്സുകൾ കൂട്ടിച്ചേർക്കാൻ ഇന്നുകൂടി അവസരംഎൻജിനീയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷ സിലബസ് മാറ്റം: നടപടി വൈകുന്നുസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുള്ള സമ്മർ ക്യാമ്പ് മെയ് 6മുതൽഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻ

കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ വേതനം ലഭിച്ചില്ല: മൂല്യനിർണയ ക്യാമ്പുകളിൽ അധ്യാപക പ്രതിഷേധം

Apr 4, 2024 at 1:00 pm

Follow us on

മലപ്പുറം :കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ ഹയർ സെക്കന്ററി പരീക്ഷയുടെ മൂല്യനിർണയത്തിന്റെ വേതനം ഇതുവരെ വിതരണം ചെയ്യാത്തതിൽ അധ്യാപക പ്രതിഷേധം. വിവിധ ഗവൺമെന്റ് ഹയർസെക്കൻഡറി സ്കൂളുകളിലെ മൂല്യനിർണയ ക്യാമ്പുകളിൽ അധ്യാപക സംഘടനകളുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധ ധർണ്ണ നടന്നു. സംസ്ഥാനത്തൊട്ടാകെ 12കോടിരൂപയോളം വേതനം കിട്ടാനുണ്ടെന്നു സംഘടനാ ഭാരവാഹികൾ പറഞ്ഞു. കഴിഞ്ഞ വർഷം മൂല്യനിർണയത്തിന് നിയോഗിക്കപ്പെട്ട പകുതിയോളം അധ്യാപകർക്കാണ് തുക ലഭിക്കാനുള്ളത്. അതേസമയം എസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണയത്തിന്റെ വേതനം കൃത്യമായി വിതരണം ചെയ്തതായി ഹയർ സെക്കന്ററി അധ്യാപകർ ചൂണ്ടിക്കാട്ടി. കുറ്റിപ്പുറം ഗവ. ഹയർ സെക്കന്ററി സ്കൂളിൽ നടന്ന പ്രതിഷേധം പി.ഇസ്തികാറുദ്ദീൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. മനോജ് ജോസ് അധ്യക്ഷനായി. ഡോ. ഷാഹുൽഹമീദ്, രഞ്ജിത്ത് വി. കെ,ഡോ. അജിത് കുമാർ, എം. ശരീഫ, അഫീല റസാക്ക്, ഏജിജോർജ്,കെ. സാജിത എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു.

Follow us on

Related News