പ്രധാന വാർത്തകൾ
വിദ്യാർത്ഥികൾ അടക്കമുള്ള കന്നിവോട്ടർമാരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്; വോട്ട് ചെയ്യേണ്ടത് ഇങ്ങനെഡിഎൽഎഡ്, ബി.വോക് പരീക്ഷാഫലങ്ങൾകുറഞ്ഞ ചിലവിൽ മികച്ച പഠനവസരം നൽകി കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് പിജിബിരുദ പ്രവേശനം: സിയുഇടി- യുജി മെയ് 15 മുതൽസ്കൂൾ അധ്യാപകർക്ക് എഐ സാങ്കേതിക വിദ്യയിൽ മെയ്‌ 2മുതൽ പരിശീലനംKEAM-2024: കോഴ്സുകൾ കൂട്ടിച്ചേർക്കാൻ ഇന്നുകൂടി അവസരംഎൻജിനീയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷ സിലബസ് മാറ്റം: നടപടി വൈകുന്നുസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുള്ള സമ്മർ ക്യാമ്പ് മെയ് 6മുതൽഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻ

സ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ടോട്ടൽ ഡെവലപ്മെന്റ് പ്രോഗ്രാം

Mar 29, 2024 at 7:00 pm

Follow us on

മാർക്കറ്റിങ് ഫീച്ചർ

തിരുവനന്തപുരം:സ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി എയിംസ് എൻട്രൻസ് കോച്ചിങ് സെന്റർ നടത്തുന്ന ഓൺലൈൻ വെക്കേഷൻ ക്ലാസിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം.
ഈ വർഷം നാലാം ക്ലാസ്സിൽ പഠിക്കുന്ന വിദ്യാർത്ഥികൾ മുതൽ പന്ത്രണ്ടാം ക്ലാസ് വരെയുള്ള വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായാണ് ഓൺലൈൻ ക്ലാസുകൾ. ഇതിനുള്ള രജിസ്ട്രേഷൻ ആരംഭിച്ചു. ഏപ്രിൽ 14ന് ക്ലാസുകൾ ആരംഭിക്കും. വിദ്യാർത്ഥികളുടെ ആഭിരുചി അനുസരിച്ച് അവരുടെ സമസ്ത മേഖലകളിലും ഉന്നതരാക്കുക എന്നതാണ് കോഴ്സിന്റെ ലക്ഷ്യം. കമ്മ്യൂണിക്കേറ്റിവ്‌ ഇംഗ്ലീഷ്,സാൻസ്ക്രിറ്റ്,ഈസി മാക്സ്, ജർമൻ ലാംഗ്വേജ്,വാല്യൂ എഡ്യൂക്കേഷൻ, ക്യാരക്റ്റർ ബിൽഡിങ്, യോഗ, മെഡിറ്റേഷൻ, കറണ്ട് അഫേഴ്സ്, ജനറൽനോളജ്,ആർട്സ് ആൻഡ് സ്പോർട്സ്, സിവിൽ സർവീസ് തുടങ്ങിയ മേഖലകളിൽ വിദ്യാർത്ഥികളെ പ്രാപ്തരാക്കുന്നു. മൊബൈൽ 9744005277. https://aimsentrance.in

Follow us on

Related News