പ്രധാന വാർത്തകൾ
വിദ്യാർത്ഥികൾ അടക്കമുള്ള കന്നിവോട്ടർമാരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്; വോട്ട് ചെയ്യേണ്ടത് ഇങ്ങനെഡിഎൽഎഡ്, ബി.വോക് പരീക്ഷാഫലങ്ങൾകുറഞ്ഞ ചിലവിൽ മികച്ച പഠനവസരം നൽകി കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് പിജിബിരുദ പ്രവേശനം: സിയുഇടി- യുജി മെയ് 15 മുതൽസ്കൂൾ അധ്യാപകർക്ക് എഐ സാങ്കേതിക വിദ്യയിൽ മെയ്‌ 2മുതൽ പരിശീലനംKEAM-2024: കോഴ്സുകൾ കൂട്ടിച്ചേർക്കാൻ ഇന്നുകൂടി അവസരംഎൻജിനീയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷ സിലബസ് മാറ്റം: നടപടി വൈകുന്നുസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുള്ള സമ്മർ ക്യാമ്പ് മെയ് 6മുതൽഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻ

കേരള ഹൈക്കോടതിയിൽ അസിസ്റ്റൻ്റ് തസ്തികകളിൽ നിയമനം: അപേക്ഷ 3മുതൽ

Mar 29, 2024 at 9:09 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:കേരള ഹൈക്കോടതി അസിസ്റ്റൻ്റ് തസ്തികകളിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാൻ അവസരം. ആകെ 45 ഒഴിവുകളുണ്ട്. ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾക്ക് ഔദ്യോഗിക വെബ്സൈറ്റായ http://hckrecruitment.keralacourts.in വഴി കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാനും അപേക്ഷ നൽകാനും കഴിയും. അപേക്ഷാ സമർപ്പണം ഏപ്രിൽ 3-ന് ആരംഭിക്കും, അപേക്ഷ നൽകാനുള്ള അവസാന തീയതി മെയ് 2ആണ്. അപേക്ഷാ ലിങ്ക് മാർച്ച് അവസാനത്തോടെ ഔദ്യോഗിക വെബ്‌സൈറ്റിൽ സജീവമാകും.500 രൂപയാണ്അ പേക്ഷാ ഫീസ്.

.അപേക്ഷകർ കുറഞ്ഞത് 50% മാർക്കോടെ ബിരുദം അല്ലെങ്കിൽ ബിരുദാനന്തര ബിരുദം അല്ലെങ്കിൽ നിയമ ബിരുദം നേടിയിരിക്കണം.  ഉദ്യോഗാർത്ഥികളുടെ പ്രായപരിധി 18 നും 36 നും ഇടയിലാകണം. .

പ്രധാന ലിങ്കുകൾ താഴെ .

APPLY HERE

NOTIFICATION LINK 1

NOTIFICATION LINK 2

Follow us on

Related News