പ്രധാന വാർത്തകൾ
എംജി സർവകലാശാല ബിരുദ പരീക്ഷാഫലം: 76.72 ശതമാനം വിജയംസംസ്കൃത സര്‍വകലാശാലയില്‍ നാലുവർഷ ബിരുദ പ്രവേശനം; അവസാന തീയതി ജൂണ്‍ 7കാലിക്കറ്റിൽ നാലുവർഷ ബിരുദം: ജൂൺ ഒന്നുവരെ അപേക്ഷിക്കാംവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രിയുടെ യോഗത്തില്‍ പ്രതിഷേധം: എംഎസ്എഫ് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി അറസ്റ്റില്‍ഹയര്‍സെക്കന്‍ററി ജേണലിസം അധ്യാപകരുടെ സംസ്ഥാന സമ്മേളനം നാളെ തിരൂരിൽഹയർസെക്കൻഡറി സ്ഥലംമാറ്റ നടപടികൾ പൂർത്തിയാക്കാൻ ഉള്ളത് 389 അധ്യാപകർ മാത്രം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസവിശേഷ വിദ്യാലയ പാഠ്യപദ്ധതിയിൽ തൊഴിൽലധിഷ്ഠിത വിദ്യാഭ്യാസത്തിന് പരിഗണന നൽകും: വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല ഇന്ന് പ്രസിദ്ധീകരിച്ച പരീക്ഷാഫലങ്ങൾസ്കൂളുകൾ പാഠപുസ്തകങ്ങൾ കൈപ്പറ്റണം: കർശന നിർദേശംനാലുവർഷ ബിരുദം: താല്പര്യമുള്ള വിഷയങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ അവസരം

CLAT 2024 കൗൺസലിങ് പ്രൊവിഷണൽ അലോട്ട്‌മെന്റ് ലിസ്റ്റ് പുറത്തിറങ്ങി: അടുത്ത ലിസ്റ്റ് 8ന്

Dec 26, 2023 at 3:00 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം: CLAT 2024 കൗൺസിലിങ്ങിനുള്ള ആദ്യ പ്രൊവിഷണൽ അലോട്ട്‌മെന്റ് ലിസ്റ്റ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു.
കോമൺ ലോ അഡ്മിഷൻ ടെസ്റ്റ് കൗൺസിലിങിനായി രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിട്ടുള്ള വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് അലോട്ട്‌മെന്റ് http://consortiumofnlus.ac.in വഴി പരിശോധിക്കാം.
വെബ്‌സൈറ്റിൽ ലഭ്യമായ ഷെഡ്യൂൾ അനുസരിച്ച്, ഡിസംബർ 26 മുതൽ 2024 ജനുവരി 4 വരെ പ്രവേശനത്തിനുള്ള ഓപ്‌ഷനുകൾ ഫ്രീസ് ചെയ്യാനോ ഫ്ലോട്ട് ചെയ്യാനോ ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾക്ക് കൺഫർമേഷൻ ഫീസ് അടയ്‌ക്കാം. ജനുവരി 8ന് രണ്ടാമത്തെ പ്രൊവിഷണൽ അലോട്ട്‌മെന്റ് ലിസ്റ്റ് പുറത്തിറക്കും.

Follow us on

Related News