പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്മെന്റ് ഫലം ഇന്ന് രാത്രി: പ്രവേശനം നാളെ മുതൽവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി. നിയമനം: അപേക്ഷ 14വരെഇന്ത്യൻ നാവികസേനയിൽ വിവിധ തസ്തികളിൽ നിയമനം: 741 ഒഴിവുകൾഎൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻ

കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല പരീക്ഷകൾ, ടോക്കണ്‍ രജിസ്ട്രേഷന്‍, കമ്പ്യൂട്ടര്‍ അസിസ്റ്റന്‍റ് നിയമനം

Dec 19, 2023 at 5:00 pm

Follow us on

തേഞ്ഞിപ്പലം:എസ്.ഡി.ഇ. അഞ്ചാം സെമസ്റ്റർ ബി.എ. / ബി.എ. അഫ്സൽ-ഉൽ-ഉലമ (CBCSS) നവംബർ 2023 പരീക്ഷകള്‍ക്ക് രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്യാന്‍ സാധിക്കാതിരുന്ന പരീക്ഷാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് സര്‍വകലാശാലാ വെബ്സൈറ്റില്‍ ലഭ്യമായ ഓണ്‍ലൈന്‍ ലിങ്ക് ഉപയോഗിച്ച് 19 മുതല്‍ ടോക്കണ്‍ രജിസ്ട്രേഷന്‍ എടുക്കാം.

പരീക്ഷകൾ
മൂന്നാം സെമസ്റ്റര്‍ എം.എസ് സി. റേഡിയേഷന്‍ ഫിസിക്സ് ജനുവരി 2024 സപ്ലിമെന്‍ററി / ഇംപ്രൂവ്മെന്‍റ് പരീക്ഷകള്‍ 2024 ജനുവരി 3-ന് തുടങ്ങും.

രണ്ടാം സെമസ്റ്റര്‍ എം.പി.എഡ് ഏപ്രില്‍ 2023 (2019 – 2022 പ്രവേശനം) റഗുലര്‍ / സപ്ലിമെന്‍ററി പരീക്ഷകള്‍, രണ്ടാം സെമസ്റ്റര്‍ എം.പി.എഡ് സെപ്റ്റംബര്‍ 2023 (2018 പ്രവേശനം) സപ്ലിമെന്‍ററി പരീക്ഷകള്‍ 2024 ജനുവരി 5-ന് തുടങ്ങും.

വാക് ഇന്‍ ഇന്‍റര്‍വ്യു
കാലിക്കറ്റ് സര്‍വകലാശാലാ എന്‍.എസ്.എസ് – എംപാനല്ഡ് എംപാനല്‍ഡ് ട്രെയിനിങ് ഇന്‍സ്റ്റിറ്യൂട്ടില്‍ കരാര്‍ അടിസ്ഥാനത്തിലുള്ള കമ്പ്യൂട്ടര്‍ അസിസ്റ്റന്‍റ് തസ്തികയിലെ ഒഴിവിലേക്ക് 30-ന് സര്‍വകലാശാലാ ഭരണസിരാകേന്ദ്രത്തില്‍ വാക് ഇന്‍ ഇന്‍റര്‍വ്യു നടത്തും. ഉദ്യോഗാര്‍ഥികള്‍ രാവിലെ 9.30-ന് ഹാജരാകണം.
യോഗ്യത – 1. എസ്.എസ്.എല്‍.സി. / തത്തുല്യം 2. ഹയര്‍ ഗ്രേഡ് സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് ഇന്‍ ടൈപ്പ്റൈറ്റിങ് (ഇംഗ്ലിഷ്) (കെ.ജി.ടി.ഇ.) & കമ്പ്യൂട്ടര്‍ വേഡ് പ്രോസസ്സിങ് / തത്തുല്യം. 3. ലോവര്‍ ഗ്രേഡ് സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് ഇന്‍ ടൈപ്പ്റൈറ്റിങ് (മലയാളം) (കെ.ജി.ടി.ഇ.) / തത്തുല്യം. പ്രായ പരിധി – 2023 ജനുവരി 1-ന് 36 വയസ്സ് പൂര്‍ത്തിയാകരുത് (SC/ST വിഭാഗത്തിലുള്ളവര്‍ക്കും മറ്റു സമുദായത്തില്‍പ്പെട്ടവര്‍ക്കും നിയമാനുസൃത വയസ്സിളവുണ്ടായിരിക്കും) പ്രതിഫലം – പ്രതിമാസം 22,290/- രൂപ.

Follow us on

Related News