പ്രധാന വാർത്തകൾ
സിലബസിന് പുറത്തുനിന്ന് ചോദ്യം വന്നാൽ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് പരാതി ഉന്നയിക്കാമെന്ന് സിബിഎസ്ഇകേരളത്തിന് പുതിയ വൈറോളജി ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട്: ഉദ്ഘാടനം നാളെഏവിയേഷൻ വിഭാഗത്തിൽ സീനിയർ ടെക്നിക്കൽ കൺസൾട്ടന്റ് നിയമനം: അപേക്ഷാ തിയതി നീട്ടിവിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് കേരള മീഡിയ അക്കാദമിയുടെ ക്വിസ് പ്രസ്സ്: ഒന്നാംസമ്മാനം ട്രോഫിയും ഒരു ലക്ഷം രൂപയുംബിരുദം മുതലുള്ള വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ‘സ്നേഹപൂർവം’ പദ്ധതിക്ക് അപേക്ഷിക്കാംഎയ്ഡഡ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂളിൽ നോൺ വൊക്കേഷണൽ അധ്യാപക ഒഴിവ്പട്ടിക വിഭാഗക്കാർക്ക് മെഡിക്കൽ, എൻജിനീയറിങ് എൻട്രൻസ് ക്രാഷ് കോഴ്സ്‘മാർച്ച്‌’ പരീക്ഷാ ഹാളിലേക്ക്: എസ്എസ്എൽസി, ഹയർ സെക്കൻഡറി ക്രമീകരണങ്ങൾ പൂർത്തിയായിPM-YASASVI 2024: വിദ്യാഭ്യാസ ആനുകൂല്യത്തിന് അപേക്ഷിക്കാംഅസി.പ്രഫസർ, ലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, ഹിന്ദി അദ്ധ്യാപകൻ, ഡാറ്റ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾ

കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല പരീക്ഷകൾ, ടോക്കണ്‍ രജിസ്ട്രേഷന്‍, കമ്പ്യൂട്ടര്‍ അസിസ്റ്റന്‍റ് നിയമനം

Dec 19, 2023 at 5:00 pm

Follow us on

തേഞ്ഞിപ്പലം:എസ്.ഡി.ഇ. അഞ്ചാം സെമസ്റ്റർ ബി.എ. / ബി.എ. അഫ്സൽ-ഉൽ-ഉലമ (CBCSS) നവംബർ 2023 പരീക്ഷകള്‍ക്ക് രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്യാന്‍ സാധിക്കാതിരുന്ന പരീക്ഷാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് സര്‍വകലാശാലാ വെബ്സൈറ്റില്‍ ലഭ്യമായ ഓണ്‍ലൈന്‍ ലിങ്ക് ഉപയോഗിച്ച് 19 മുതല്‍ ടോക്കണ്‍ രജിസ്ട്രേഷന്‍ എടുക്കാം.

പരീക്ഷകൾ
മൂന്നാം സെമസ്റ്റര്‍ എം.എസ് സി. റേഡിയേഷന്‍ ഫിസിക്സ് ജനുവരി 2024 സപ്ലിമെന്‍ററി / ഇംപ്രൂവ്മെന്‍റ് പരീക്ഷകള്‍ 2024 ജനുവരി 3-ന് തുടങ്ങും.

രണ്ടാം സെമസ്റ്റര്‍ എം.പി.എഡ് ഏപ്രില്‍ 2023 (2019 – 2022 പ്രവേശനം) റഗുലര്‍ / സപ്ലിമെന്‍ററി പരീക്ഷകള്‍, രണ്ടാം സെമസ്റ്റര്‍ എം.പി.എഡ് സെപ്റ്റംബര്‍ 2023 (2018 പ്രവേശനം) സപ്ലിമെന്‍ററി പരീക്ഷകള്‍ 2024 ജനുവരി 5-ന് തുടങ്ങും.

വാക് ഇന്‍ ഇന്‍റര്‍വ്യു
കാലിക്കറ്റ് സര്‍വകലാശാലാ എന്‍.എസ്.എസ് – എംപാനല്ഡ് എംപാനല്‍ഡ് ട്രെയിനിങ് ഇന്‍സ്റ്റിറ്യൂട്ടില്‍ കരാര്‍ അടിസ്ഥാനത്തിലുള്ള കമ്പ്യൂട്ടര്‍ അസിസ്റ്റന്‍റ് തസ്തികയിലെ ഒഴിവിലേക്ക് 30-ന് സര്‍വകലാശാലാ ഭരണസിരാകേന്ദ്രത്തില്‍ വാക് ഇന്‍ ഇന്‍റര്‍വ്യു നടത്തും. ഉദ്യോഗാര്‍ഥികള്‍ രാവിലെ 9.30-ന് ഹാജരാകണം.
യോഗ്യത – 1. എസ്.എസ്.എല്‍.സി. / തത്തുല്യം 2. ഹയര്‍ ഗ്രേഡ് സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് ഇന്‍ ടൈപ്പ്റൈറ്റിങ് (ഇംഗ്ലിഷ്) (കെ.ജി.ടി.ഇ.) & കമ്പ്യൂട്ടര്‍ വേഡ് പ്രോസസ്സിങ് / തത്തുല്യം. 3. ലോവര്‍ ഗ്രേഡ് സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് ഇന്‍ ടൈപ്പ്റൈറ്റിങ് (മലയാളം) (കെ.ജി.ടി.ഇ.) / തത്തുല്യം. പ്രായ പരിധി – 2023 ജനുവരി 1-ന് 36 വയസ്സ് പൂര്‍ത്തിയാകരുത് (SC/ST വിഭാഗത്തിലുള്ളവര്‍ക്കും മറ്റു സമുദായത്തില്‍പ്പെട്ടവര്‍ക്കും നിയമാനുസൃത വയസ്സിളവുണ്ടായിരിക്കും) പ്രതിഫലം – പ്രതിമാസം 22,290/- രൂപ.

Follow us on

Related News