പ്രധാന വാർത്തകൾ
സിലബസിന് പുറത്തുനിന്ന് ചോദ്യം വന്നാൽ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് പരാതി ഉന്നയിക്കാമെന്ന് സിബിഎസ്ഇകേരളത്തിന് പുതിയ വൈറോളജി ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട്: ഉദ്ഘാടനം നാളെഏവിയേഷൻ വിഭാഗത്തിൽ സീനിയർ ടെക്നിക്കൽ കൺസൾട്ടന്റ് നിയമനം: അപേക്ഷാ തിയതി നീട്ടിവിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് കേരള മീഡിയ അക്കാദമിയുടെ ക്വിസ് പ്രസ്സ്: ഒന്നാംസമ്മാനം ട്രോഫിയും ഒരു ലക്ഷം രൂപയുംബിരുദം മുതലുള്ള വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ‘സ്നേഹപൂർവം’ പദ്ധതിക്ക് അപേക്ഷിക്കാംഎയ്ഡഡ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂളിൽ നോൺ വൊക്കേഷണൽ അധ്യാപക ഒഴിവ്പട്ടിക വിഭാഗക്കാർക്ക് മെഡിക്കൽ, എൻജിനീയറിങ് എൻട്രൻസ് ക്രാഷ് കോഴ്സ്‘മാർച്ച്‌’ പരീക്ഷാ ഹാളിലേക്ക്: എസ്എസ്എൽസി, ഹയർ സെക്കൻഡറി ക്രമീകരണങ്ങൾ പൂർത്തിയായിPM-YASASVI 2024: വിദ്യാഭ്യാസ ആനുകൂല്യത്തിന് അപേക്ഷിക്കാംഅസി.പ്രഫസർ, ലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, ഹിന്ദി അദ്ധ്യാപകൻ, ഡാറ്റ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾ

പ്രൈമറി സ്കൂൾ പ്രധാന അധ്യാപകരുടെ താൽകാലിക സീനിയോരിറ്റി ലിസ്റ്റ്: പരാതികൾക്ക് 15ദിവസം

Dec 16, 2023 at 9:30 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:സംസ്ഥാനത്തെ പ്രൈമറി സ്കൂൾ പ്രധാന അധ്യാപകരുടെ താൽകാലിക സീനിയോരിറ്റി ലിസ്റ്റ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പിൽ 01.06.2005 മുതൽ 31-12-2015 വരെ നിയമിതരായ പ്രൈമറി സ്കൂൾ ഹെഡ്മാസ്റ്റർമാരുടെ താൽകാലിക സീനിയോരിറ്റി ലിസ്റ്റാണു പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്. 01.06.2005 മുതൽ 31-12-2015 വരെയുള്ള കാലയളവിൽ പ്രൈമറി സ്കൂൾ പ്രധമാധ്യാപകരായി സ്ഥാനക്കയറ്റം ലഭിച്ചവരെയാണ് താൽകാലിക സീനിയോരിറ്റി പട്ടികയിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത്. വിദ്യാഭ്യാസഉപ ഡയറക്ടർമാർ ജില്ല വിദ്യഭ്യാസ ഓഫീസർമാർ എന്നിവർ അവരുടെ കീഴിൽ വരുന്ന ഓഫീസുകൾ വിദ്യാലയങ്ങൾ എന്നിവിടങ്ങളിൽ ഈ ലിസ്റ്റ് നൽകേണ്ടതും ബന്ധപ്പെട്ട എല്ലാ പ്രൈമറി സ്കൂൾ ഹെഡ്മാസ്റ്റർമാരും ഈ ലിസ്റ്റിലെ ഓരോ കോളങ്ങളും ശ്രദ്ധാപൂർവ്വം ഉൾപ്പെടാത്തതിനെകുറിച്ചോ, ലിസ്റ്റിലെ അപാകതകളെക്കുറിച്ചോ പരിശോധിക്കേണ്ടതും ആണ്. ഈ രേഖപ്പെടുത്തലുകളെകുറിച്ചോ ലിസ്റ്റിൽ സീനിയോരിറ്റി ക്രമീകരണങ്ങളെക്കുറിച്ചോ ഏതെങ്കിലും രീതിയിലുള്ള പരാതികൾ ആക്ഷേപങ്ങൾ/തിരുത്തലുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ആയത് ബന്ധപ്പെട്ട മേലധികാരികളുടെ ശുപാർശ സഹിതം സർവീസ് കാർഡും അനുബന്ധ രേഖകകളും (സേവന പുസ്തകം ഒഴികെ) ഉത്തരവ് തീയതി മുതൽ 15 ദിവസത്തിനകം പ്രത്യേക ദൂതൻ വഴി ബന്ധപ്പെട്ട കാര്യാലയത്തിലെ എ വിഭാഗത്തിൽ നേരിട്ട് സമർപ്പിക്കേണ്ടതാണെന്നും ഉത്തരവിൽ പറയുന്നു.

Follow us on

Related News