പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപ

ശ്രീനാരായണ ഗുരു ഓപ്പൺ സർവകലാശാല യുജി ഇൻഡക്ഷനും പഠനസാമഗ്രികളുടെ വിതരണവും നാളെ

Nov 10, 2023 at 5:02 pm

Follow us on

കൊല്ലം:ശ്രീനാരായണ ഗുരു ഓപ്പൺ സർവകലാശാലയുടെ യുജി ഇൻഡക്ഷനും പഠനസാമഗ്രികളുടെ വിതരണവും നാളെ ആരംഭിക്കും. യൂണിവേഴ്സിറ്റിയുടെ കായംകുളം പഠന കേന്ദ്രത്തി (എംഎസ്എം കോളേജ്, കായംകുളം) ലാണ് ജൂൺ, ജൂലൈ സെഷൻ യുജി ഇൻഡക്ഷനും പഠന സാമഗ്രികളുടെ വിതരണവും നടക്കുക.
ഇത് സംബന്ധിച്ച അറിയിപ്പ് എല്ലാ പഠിതാക്കൾക്കും എസ് എം എസ് / മെയിൽ വഴി നൽകിയിട്ടുണ്ട്. മറ്റു ജില്ലകളിൽ യുജി ഇൻഡക്ഷനും പഠന സാമഗ്രികളുടെ വിതരണവും നവംബർ 18,19 തീയതികളിൽ നടക്കും. ഇത് സംബന്ധിച്ച അറിയിപ്പ് എസ് എം എസ് / മെയിൽ വഴി പഠിതാക്കൾക്ക് ലഭിക്കും. പഠിതാക്കൾ ശനിയാഴ്ച രാവിലെ 9.30 ന് കോളേജ് കോൺഫറൻസ് ഹാളിൽ അഡ്മിറ്റ്‌ കാർഡ്,ആധാർ കാർഡ് എന്നിവയുമായി ഹാജരാകേണ്ടതാണ്.
കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കായി കായംകുളം പഠന കേന്ദ്രം കോഡിനേറ്ററിനെ ബന്ധപ്പെടാവുന്നതാണ്.
കോഡിനേറ്റർ
9447965566
98474 53734

Follow us on

Related News