പ്രധാന വാർത്തകൾ
എംജി സർവകലാശാല ബിരുദ പരീക്ഷാഫലം: 76.72 ശതമാനം വിജയംസംസ്കൃത സര്‍വകലാശാലയില്‍ നാലുവർഷ ബിരുദ പ്രവേശനം; അവസാന തീയതി ജൂണ്‍ 7കാലിക്കറ്റിൽ നാലുവർഷ ബിരുദം: ജൂൺ ഒന്നുവരെ അപേക്ഷിക്കാംവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രിയുടെ യോഗത്തില്‍ പ്രതിഷേധം: എംഎസ്എഫ് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി അറസ്റ്റില്‍ഹയര്‍സെക്കന്‍ററി ജേണലിസം അധ്യാപകരുടെ സംസ്ഥാന സമ്മേളനം നാളെ തിരൂരിൽഹയർസെക്കൻഡറി സ്ഥലംമാറ്റ നടപടികൾ പൂർത്തിയാക്കാൻ ഉള്ളത് 389 അധ്യാപകർ മാത്രം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസവിശേഷ വിദ്യാലയ പാഠ്യപദ്ധതിയിൽ തൊഴിൽലധിഷ്ഠിത വിദ്യാഭ്യാസത്തിന് പരിഗണന നൽകും: വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല ഇന്ന് പ്രസിദ്ധീകരിച്ച പരീക്ഷാഫലങ്ങൾസ്കൂളുകൾ പാഠപുസ്തകങ്ങൾ കൈപ്പറ്റണം: കർശന നിർദേശംനാലുവർഷ ബിരുദം: താല്പര്യമുള്ള വിഷയങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ അവസരം

ജർമനിയിൽ വിവിധ വിഭാഗങ്ങളിൽ അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾ: നിയമനം ഒഡെപെക് വഴി

Nov 2, 2023 at 12:30 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:ഒഡെപെക് വഴി ജർമനിയിൽ വിവിധ വിഭാഗങ്ങളിൽ അപ്രന്റിസ് നിയമനം നടത്തുന്നു. ആകെ 100 ഒഴിവുകളുണ്ട്. 3 വർഷത്തേക്കുള്ള കരാർ നിയമനമാണ്.

തസ്തികളുടെ വിവരങ്ങൾ താഴെ
🔵നഴ്സിങ് അപ്രന്റിസ്. ആകെ 50 ഒഴിവ്. 80% മാർക്കോടെ പ്ലസ്ടുവും ഡിപ്ലോമയും ഉള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം.
🔵ടെക്നിക്കൽ അപ്രന്റിസ്. ആകെ 50 ഒഴിവ്. പ്ലസ് ടുവും ഡിപ്ലോമ (ഗണിതത്തിനും ഇംഗ്ലിഷിനും 80% മാർക്ക് വേണം)യും ഉള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷകർ 18നും 25നും ഇടയിൽ പ്രായമുള്ളവരാകണം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് http://odepc.kerala.gov.in സന്ദർശിക്കുക. ഫോൺ:0471-2329440, 0471-2329441.

Follow us on

Related News