പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപസ്കൂൾ അധ്യയന ദിവസം 220 എന്നത് കെഇആർ ചട്ടവും ഹൈക്കോടതിയുടെ തീരുമാനവും: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടി

എൻജിനീയറിങ് കോളജ് അധ്യാപകർക്ക് ഓൺലൈൻ വർക്ക്‌ഷോപ്പ്‌

Oct 16, 2023 at 7:30 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:കേരളത്തിലെ സാങ്കേതിക വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങളിലെ അധ്യാപകരെയും വിദ്യാർഥികളെയും വ്യാവസായിക ഗവേഷണങ്ങളിൽ ഭാഗഭാക്കാക്കുന്നതിനുള്ള നടപടികളുടെ ഭാഗമായി സംസ്ഥാനത്തെ വിവിധ സയൻസ് എഞ്ചിനീയറിങ് കോളജുകളിലെ അധ്യാപകർക്കായി ഓൺലൈൻ വർക്ക്‌ഷോപ്പ്‌ സംഘടിപ്പിക്കുന്നു. വർക്ക്‌ഷോപ്പ്‌ ഒക്ടോബർ 19നു രാവിലെ 9ന് നടത്തും. അക്കാഡമിക് – ഇൻഡസ്ട്രി സംയുക്ത ഗവേഷണത്തിന്റെ സാധ്യതകളെപ്പറ്റി ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി ഡോ. ആർ ബിന്ദു അധ്യാപകരുമായി സംവദിക്കും. ട്രെസ്റ്റ് പാർക്ക് ചെയർമാൻ പ്രൊഫ. സാബു തോമസ്, ചീഫ് എക്സെക്റ്റീവ് ഓഫീസർ ഡോ. കോശി പി വൈദ്യൻ തുടങ്ങിയവർ പ്രസ്തുത പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുത്ത് കേരളത്തിലെ എഞ്ചിനീയറിംഗ് വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങളുടെയും ഇൻഡസ്ട്രിയുടെയും സംയോജിച്ചുള്ള ഗവേഷണത്തിന്റെ വ്യാപനത്തേയും അനിവാര്യതയേയും കുറിച്ചു വിശദീകരിക്കും. ഓൺലൈൻ വർക്ക്‌ഷോപ്പിന്റെ ഗൂഗിൾ മീറ്റ് ലിങ്ക് ലഭിക്കുന്നതിന് ബന്ധപ്പെടുക : 0471 – 2598555, trestpark@gmail.com, trestpark@kerala.gov.in.

Follow us on

Related News