പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ ക്ലാസുകൾക്ക് ഇന്ന് തുടക്കം: എല്ലാവർക്കും സീറ്റുണ്ടെന്ന് മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസംസ്ഥാനത്ത് പ്ലസ് വണ്‍ ക്ലാസുകള്‍ നാളെ മുതൽ: പ്രവേശനം ലഭിക്കാതെ ആയിരക്കണക്കിന് വിദ്യാർത്ഥികൾ പുറത്ത്ലോക ലഹരിവിരുദ്ധ ദിനം: 26ന് സ്കൂളുകളിൽ ലഹരി വിരുദ്ധ പാർലമെന്റ്പ്ലസ് വൺ പ്രവേശന പ്രതിസന്ധി: 25ന് വിദ്യാർത്ഥി സംഘടനകളുമായി ചർച്ചപ്ലസ് വൺ സീറ്റ് ക്ഷാമം: നാളെ മുതൽ എസ്എഫ്ഐ സമരത്തിന്കിറ്റ്സിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ 29വരെസ്കോൾ- കേരള ഹയർസെക്കണ്ടറി രണ്ടാം വർഷ പ്രവേശനം; തീയതി നീട്ടിപിജി പ്രവേശനം അപേക്ഷ 28 വരെ, പരീക്ഷാ കേന്ദ്രത്തിൽ മാറ്റം: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾബിഎ അഫ്‌സൽ – ഉൽ – ഉലമ ട്രയൽ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ്: കണ്ണൂർ സർവകലാശാല വാർത്തകൾകണ്ണൂർ സർവകലാശാല യുജി പ്രവേശനം, ബിഎഡ് പ്രവേശനം, പ്രവേശന പരീക്ഷ

വിവിധ തസ്തികകളിൽ പിഎസ്‌സി വിജ്ഞാപനം: അപേക്ഷ നവംബർ ഒന്നുവരെ

Oct 4, 2023 at 12:01 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:കേരള പബ്ലിക് സർവീസ് കമ്മീഷൻ കാറ്റഗറി നമ്പർ 291-333/ 2023ലെ ഒഴിവുകളിലേക്കുള്ള അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. സെപ്റ്റംബർ 29ലെ ഗസറ്റിലും http://keralapsc.gov.in/notification വെബ്സൈറ്റ് വഴിയും വിശദവിവരങ്ങൾ ലഭ്യമാണ്. അപേക്ഷകൾ നവംബർ ഒന്നു വരെ സമർപ്പിക്കാം. തസ്തികളുടെ വിവരങ്ങൾ താഴെ.

ഓറൽ മെഡിസിൻ ആൻഡ് റേഡിയോളജി, ഓറൽ പാതോളജി ആൻഡ് മൈക്രോബയോളജി, കമ്മ്യൂണിറ്റി ഡെന്റിസ്റ്ററി, ഓറൽ ആൻഡ് മാക്സിലോഫേഷ്യൽ സർജറി( കേരള മെഡിക്കൽ എജ്യൂക്കേഷൻ), മെഡിക്കൽ ഓഫീസർ (ഹോമിയോ) (തസ്തികമാറ്റം വഴി),റെയിഞ്ച് ഫോറസ്റ്റ് ഓഫീസർ, ജൂനിയർ ലെക്ചർ-സ്‌കൾപ്ചർ (കോളേജ് വിദ്യാഭ്യാസം) നേഴ്സറി ടീച്ചർ, പാംഗർ ഇൻസ്‌ട്രക്ടർ(കേരള ഖാദി ആൻഡ് വില്ലേജ് ഇൻഡസ്ട്രി), ഡ്രൈവർ- കം- ഓഫീസ് അറ്റന്റൻഡ് -മീഡിയം/ഹെവി പാസ്സഞ്ചർ/ഗുഡ്സ് വെഹിക്കിൾ, സ്റ്റാഫ് നഴ്സ് ഗ്രേഡ് II (ഇൻഷുറൻസ് മെഡിക്കൽ സർവീസസ്),ഫാർമസിസ്റ്റ് ഗ്രേഡ് II ( ഹെൽത്ത് സർവീസസ്), ഫുൾടൈം ജൂനിയർ ലാംഗ്വേജ് ടീച്ചർ (അറബിക്) എൽ.പി.എസ്, യു. പി സ്കൂൾ ടീച്ചർ (തമിഴ്മീഡിയം) (വിദ്യാഭ്യാസം) സിവിൽ എക്സൈസ് ഓഫീസർ ട്രെയിനി (പുരുഷന്മാർ) (നേരിട്ടും തസ്തികമാറ്റം വഴിയും), വർക്ക് സൂപ്രണ്ട് (സോയിൽ സർവേ), പാർട്ട്‌ ടൈം ജൂനിയർ ലാംഗ്വേജ് ടീച്ചർ (അറബിക്) എൽ. പി എസ്, ബോട്ട് കീപ്പർ (വിമുക്തഭടന്മാർ) (എൻസിസി), വനിത ഫയർ ആൻഡ് റെസ്ക്യു ഓഫീസർ (ട്രെയിനി), എൻസിഎ റിക്രൂട്ട്മെന്റ് ഒഴിവുകളും ഉണ്ട്.

Follow us on

Related News