പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപ

സൈബർ സെക്യൂരിറ്റി കേഡറ്റ് എത്തിക്കൽ ഹാക്കിങ് :സ്കോളർഷിപ്പോടെ പഠനം

Oct 1, 2023 at 4:00 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:കേരള നോളജ് എക്കോണമി മിഷനും സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഇന്ത്യ പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡും സംയുക്തമായി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന സൈബർ സെക്യൂരിറ്റി കേഡറ്റ് എത്തിക്കൽ ഹാക്കിങ് -2023 ഗ്ലോബൽ സർട്ടിഫിക്കേഷൻ പ്രോഗ്രാം പ്രവേശനത്തിന് അവസരം. നോളജ് എക്കണോമി മിഷന്റെ DWMS പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ രജിസ്റ്റർ ചെയ്ത കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥികളിൽ നിന്നും തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന 1000പേർക്കാണ് പ്രവേശനം ലഭിക്കുക. തികച്ചും സൗജന്യമായുള്ള കോഴ്സിന്റെ കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് http://knowledgemisson.kerala.gov.in സന്ദർശിക്കുക.

Follow us on

Related News