പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

ഡൽഹി പോലീസ് കോൺസ്റ്റബിൾ നിയമനം: ആകെ 7547 ഒഴിവുകൾ

Sep 15, 2023 at 12:00 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:ഡൽഹി പോലീസ് കോൺസ്റ്റബിൾ നിയമന പരീക്ഷയ്ക്ക് സ്റ്റാഫ് സെലക്ഷൻ കമ്മീഷൻ അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. ആകെ 7547 ഒഴിവുകളാണ് ഉള്ളത്. സ്ത്രീകൾക്കും പുരുഷന്മാർക്കും അപേക്ഷിക്കാം. കമ്പ്യൂട്ടർ അധിഷ്ഠിത പരീക്ഷ 2023 നവംബർ 14 മുതൽ 2023 ഡിസംബർ 15വരെ വിവിധ ഘട്ടങ്ങളിലായി നടക്കും. ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾക്ക് സെപ്റ്റംബർ 23വരെ അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷ ഫീസ് 100 രൂപ. സ്ത്രീകൾക്കും എസ് സി , എസ് ടി വിഭാഗത്തിൽപ്പെട്ടവർക്കും വിമുക്തഭടന്മാർക്കും അപേക്ഷ ഫീസ് ഇല്ല . യോഗ്യതകൾ, പരീക്ഷ സംബന്ധിച്ച വിശദ വിവരങ്ങൾക്ക് https://ssc.nic.in, http://ssckkr.kar.nic.in എന്ന വെബ്സൈററ് സന്ദർശിക്കുക.

Follow us on

Related News