പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപ

230 ലേറെ ഒഴിവുകളുമായി കുടുംബശ്രീ കമ്മ്യൂണിറ്റി റിസോഴ്സ്

Aug 23, 2023 at 12:30 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം :കുടുംബശ്രീയിലെ കമ്മ്യൂണിറ്റി റിസോഴ്സ് തസ്തികയിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. നിലവിൽ 230ഓളം ഒഴിവുകളാണ് ഉള്ളത്.കരാർ അടിസ്ഥാനത്തിലായിരക്കും നിയമനം. എസ്എസ്എൽസി , പ്ലസ്ടു, ( തത്തുല്യം) പാസായവർക്കും , കമ്പ്യൂട്ടർ പരിജ്ഞാനം ഉള്ളവർക്കും അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷിക്കുന്നവർ കുടുംബശ്രീ അംഗമോ കുടുംബശ്രീ കുടുംബാംഗമോ ഓക്സിലറി ഗ്രൂപ്പ് അംഗമോ ആയിരിക്കണം.

18 നും 35നും ഇടയിൽ പ്രായമുള്ളവർക്കാണ് മുൻഗണന. ശബളം 10,000 രൂപ. എഴുത്ത്പരീക്ഷ, കമ്പ്യൂട്ടർ പരിജ്ഞാന പരീക്ഷ, അഭിമുഖം തുടങ്ങിയവയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് തിരഞ്ഞെടുപ്പ്. അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കുന്നവർ യോഗ്യതയുടെയും അപേക്ഷ സമർപ്പണത്തിന്റെയും കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കായി http://kudubashree.org എന്ന വെബ്സൈറ്റ് സന്ദർശിക്കുക.

Follow us on

Related News