പ്രധാന വാർത്തകൾ
കേരള മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് (സെഷൻ II): ജൂൺ 30ന്സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽ

നോർക്ക റൂട്സ് വഴി ജർമനിയിൽ നഴ്സ് നിയമനം: ആകെ 300 ഒഴിവുകൾ

Jul 20, 2023 at 8:00 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം: ജർമനിയിൽ നഴ്‌സുമാരാവാൻ അവസരം. 300 പേരെയാണ് നിയമിക്കുന്നത്. നോർക്ക റൂട്സ്, ജർമൻ ഫെഡറൽ എംപ്ലോയ്മെന്റ് ഏജൻസി, ജർമൻ ഏജൻറൽ ഏജൻസി ഫോർ ഇൻറർനാഷനൽ കോ-ഓപ്പറേഷൻ എന്നിവ നടത്തുന്ന ‘ട്രിപ്പിൾ വിൻ’ പദ്ധതി പ്രകാരമാണ് റിക്രൂട്ട്മെന്റ്. അപേക്ഷയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ സെപ്റ്റംബറിൽ അഭിമുഖം നടത്തിയാണ് തിരഞ്ഞെടുപ്പ്.


ജനറൽ / ബിഎസ്സി നഴ്സിങ്, ജനറൽ നഴ്സിങ്
യോഗ്യതക്കാർക്കു അപേക്ഷിക്കാം. 3 വർഷ പ്രവൃത്തി പരിചയം ആവശ്യമാണ്. മറ്റുള്ളവർക്കു പരിചയം നിർബന്ധമില്ല. പ്രായപരിധി 39 വയസ്സ്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് മിസ്സ്ഡ് കാൾ സർവീസ് (ഇന്ത്യ-18004253939, വിദേശം- +918802012345
http://norkaroots.org
http://nifi.norkaroots.org

Follow us on

Related News