പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

സൈക്കോളജി ബിരുദം: വീട്ടിലിരുന്നും പഠിക്കാം

Jul 11, 2023 at 11:25 pm

Follow us on

മാർക്കറ്റിങ് ഫീച്ചർ

കോഴിക്കോട്: പ്രായം ഏതുമാവട്ടെ..! പ്ലസ് ടു ഏതുമാവട്ടെ…! Psychology യിൽ ഒരു Degree വീട്ടിൽ ഇരുന്നുകൊണ്ട് നേടാം..! അംഗീകൃത University യിൽ നിന്ന് തന്നെ. അതും Practicing Psychologist നോട്‌ ഒപ്പം. 6വർഷത്തിലേറെയായി Calicut University വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും 2 വർഷത്തിൽ ഏറെ ആയി Ignou, UG & PG വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ഒപ്പമുള്ള PsyQuesta നിങ്ങൾക് വേണ്ടി ഒരുക്കുന്നു. 20- FREE ORIENTATION PROGRAMME

യൂണിവേഴ്സിറ്റിയെ അറിയാം, PsyQuesta യോടൊപ്പം..
9th July 2023 muthal 30th July 2023 വരെ.

We Providing
🌐Complete Live Classes
🌐Expert Guidance
🌐Practical Training
🌐Recorded Sessions
🌐Fully Structured Notes
🌐Reference Test Books
🌐Exam Based Revision
🌐Live Classes
🌐One-to-one Mentoring

ഈ അവസരം പാഴാക്കരുത്….എത്രയും വേഗം join ചെയ്യൂ … To join Click on the link below👇👇👇

https://chat.whatsapp.com/Iu5IMYdqvyc6yj5JXtfcxQ

For more information,
Call or Whatsapp to:
+91 8848644484
+91 8075321709
+91 8848389329

\"\"

Follow us on

Related News