പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

സ്കൂൾ തസ്തിക നിർണയം: കുട്ടികളുടെ കണക്കെടുപ്പ് ഇന്ന്

Jun 7, 2023 at 3:16 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തിരുവനന്തപുരം: ഈ അധ്യായ വർഷത്തിലെ ആറാം പ്രവൃത്തിദിനം ഇന്ന്. സംസ്ഥാനത്തെ പൊതു വിദ്യാലയങ്ങളിലെ വിദ്യാർഥികളുടെ ഔദ്യോഗിക കണക്കെടുപ്പ് ആറാം പ്രവൃത്തിദിനമായ ഇന്നു നടക്കും. ഈ കണക്കെടുപ്പിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണു ഗവ, എയ്ഡഡ് സ്കൂളുകളിലെ തസ്തിക നിർണയം നടക്കുക. കുട്ടികളുടെ എണ്ണത്തിന്റെയും പീരിയഡുകളുടെയും അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് അധിക തസ്തിക
കൾ ആവശ്യമുണ്ടോ, നിലവിലുള്ള തസ്തികകൾ ഇല്ലാതാകുമോ, തസ്തിക പുന:ക്രമീകരണം ആവശ്യമാണോ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ തീരുമാനിക്കുക.

\"\"

സ്കൂളുകളിൽ പഠിക്കുന്ന കുട്ടികളുടെ ശരിയായ കണക്ക് ഇന്ന് നൽകണം. കുട്ടികളുടെ വിഭാഗം, പഠന മാധ്യമം, ഭാഷ എന്നിവ തിരിച്ചുള്ള കണക്ക് വൈകിട്ട് \”സമ്പൂർണ പോർട്ടൽ\’\’ വഴി സ്കൂളുകളിൽ നിന്നു നൽകണം. വൈകിട്ട് 5വരെയാണ് ഇതിനുള്ള സമയം. വിവരങ്ങൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത ശേഷം തിരുത്തലുകൾക് അവസരം ഉണ്ടാവില്ല. കഴിഞ്ഞ വർഷവും കുട്ടികളുടെ കണക്കെടുപ്പു നടന്നെങ്കിലും തസ്തിക നിർണയം പൂർത്തിയായത് അധ്യയന വർഷത്തിന്റെ അവസാനമാണ്. ഈ വർഷത്തെ നടപടികൾ ഇന്നു തുടങ്ങുന്നതോടെ കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ തസ്തിക നിർണയം പഴങ്കഥയാകും.

\"\"

Follow us on

Related News