പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഇന്ന് 7 ജില്ലകളിൽ വിദ്യാഭ്യാസസ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് അവധിമാസ് കമ്യൂണിക്കേഷന്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടില്‍ അനധ്യാപക തസ്തികയിൽ ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 5വരെആർസിഎഫ്എല്ലിൽ അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂലൈ 19വരെസൗദി ആരോഗ്യമന്ത്രാലയത്തിൽ നഴ്സുമാരുടെ ഒഴിവുകൾ: കൊച്ചിയിൽ 22മുതൽ അഭിമുഖംകെഎസ്ആർടിസിയിൽ താത്കാലിക ഒഴിവ്: യോഗ്യത എസ്എസ്എൽസികേന്ദ്ര സർക്കാർ സ്ഥാപനത്തിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂലൈ 22വരെകാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ അധ്യാപക ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂലൈ 30വരെവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി നിയമനം: അഭിമുഖ തീയതികൾ അറിയാംവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി നിയമനം: ഒഎംആർ പരീക്ഷാ തീയതികൾഡിപ്പാർട്ട്മെൻ്റൽ പരീക്ഷ: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 14വരെ

ഈ വർഷം സ്കൂളുകളിൽ വിദ്യാവാഹൻ ആപ്പ് നിർബന്ധം: രക്ഷിതാക്കൾ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യണം

May 28, 2023 at 11:34 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തിരുവനന്തപുരം: സ്കൂൾ വാഹനങ്ങൾക്ക് ഫിറ്റ്നസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് ലഭിക്കാൻ ഇനി വിദ്യാവാൻ ആപ്പ് നിർബന്ധം. രക്ഷിതകൾക്ക് ഏറെ ഉപകാരപ്രദമായ ഈ ആപ്പ് മുൻവർഷങ്ങളിൽ നടപ്പാക്കിയിരുന്നെങ്കിലും ഈ വർഷം ഗതാഗത വകുപ്പ് ഇത് നിർബന്ധമാക്കുകയാണ്. സ്കൂൾ വാഹനത്തിന്റെ വേഗം, യാത്രാ റൂട്ട്, വാഹനം എപ്പോൾ പുറപ്പെട്ടു, നിലവിൽ എവിടെയെത്തി എന്നതുൾപ്പെടെയുള്ള വിശദവിവരങ്ങൾ ആപ്പിൾ ലഭിക്കും.


ആപ്പിലൂടെ രക്ഷിതാവിന് ഡ്രൈവർ, വാഹനത്തിലെ സഹായി, സ്കൂൾ അധികൃതർ എന്നിവരുമായി ബന്ധപ്പെടാം. ഗൂഗിൾ പ്ലേ സ്റ്റോറിൽ നിന്ന് ആപ്പ് https://play.google.com/store/apps/details?id=com.kmvd.surakshamitr ഡൗൺലോഡ് ചെയ്ത ശേഷം ആപ്പ് രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാൻ സ്കൂൾ അധികൃതരുമായി ബന്ധപ്പെടണം. അപ്പുമായി ബന്ധപ്പെട്ട സംശയങ്ങൾക്ക് 15052799 എന്ന ടോൾഫ്രീ നമ്പറിൽ വിളിക്കാം.

\"\"

Follow us on

Related News