പ്രധാന വാർത്തകൾ
കാലിക്കറ്റിൽ നാലുവർഷ ബിരുദം: ജൂൺ ഒന്നുവരെ അപേക്ഷിക്കാംവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രിയുടെ യോഗത്തില്‍ പ്രതിഷേധം: എംഎസ്എഫ് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി അറസ്റ്റില്‍ഹയര്‍സെക്കന്‍ററി ജേണലിസം അധ്യാപകരുടെ സംസ്ഥാന സമ്മേളനം നാളെ തിരൂരിൽഹയർസെക്കൻഡറി സ്ഥലംമാറ്റ നടപടികൾ പൂർത്തിയാക്കാൻ ഉള്ളത് 389 അധ്യാപകർ മാത്രം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസവിശേഷ വിദ്യാലയ പാഠ്യപദ്ധതിയിൽ തൊഴിൽലധിഷ്ഠിത വിദ്യാഭ്യാസത്തിന് പരിഗണന നൽകും: വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല ഇന്ന് പ്രസിദ്ധീകരിച്ച പരീക്ഷാഫലങ്ങൾസ്കൂളുകൾ പാഠപുസ്തകങ്ങൾ കൈപ്പറ്റണം: കർശന നിർദേശംനാലുവർഷ ബിരുദം: താല്പര്യമുള്ള വിഷയങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ അവസരംപുതിയ അധ്യയന വർഷം: കെട്ടിട, വാഹന ഫിറ്റ്നസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റുകൾ നൽകാൻ കാലതാമസം വരുത്തരുത്കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാല ബിരുദ പരീക്ഷാഫലം: 82.40 ശതമാനം വിജയം

എംബിഎ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാ ടൈംടേബിൾ, വൈവ വോസി: എംജി വാർത്തകൾ

May 24, 2023 at 11:38 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

കോട്ടയം: മഹാത്മാ ഗാന്ധി സർവകലാശാലയിലെ സ്‌കൂൾ ഓഫ് മാനേജ്‌മെൻറ് ആന്റ് ബിസിനസ് സ്റ്റഡീസിൽ എം.ബി.എ കോഴ്‌സിലേക്ക് മെയ് 31 വരെ അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കാം.
കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ http://admission.mgu.ac.in എന്ന ലിങ്കിൽ . ഫോൺ – 8714976955

\"\"

പരീക്ഷാ ടൈം ടേബിൾ
രണ്ടാം സെമസ്റ്റർ സി.ബി.സി.എസ്.എസ്(2009 മുതൽ 2012 വരെ അഡ്മിഷനുകൾ സെമസ്റ്റർ ഇംപ്രൂവ്‌മെൻറ്, മെഴ്‌സി ചാൻസ്) ബി.എ ഇംഗ്ലീഷ് – ലിറ്ററേച്ചർ, കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻ ആൻറ് ജേണലിസം (3 മെയിൻ) – മോഡൽ 3 കോഴ്‌സിൻറെ പരീക്ഷയിൽ ഇംഗ്ലീഷ് ലിറ്ററേച്ചർ ഫ്രം വിക്ടോറിയൻ ടു പോസ്റ്റ് മോഡേൺ പിരീഡ് എന്ന വിഷയം കൂടി ഉൾപ്പെടുത്തി. പരീക്ഷ ജൂൺ 15 ന് നടക്കും.

\"\"

വൈവ വോസി
ഒന്നാം സെമസ്റ്റർ ഇംഗ്ലീഷ് കോമൺ(സി.ബി.സി.എസ്.എസ് – 2009 മുതൽ 2012 വരെ അഡ്മിഷനുകൾ സെമസ്റ്റർ ഇംപ്രൂവ്‌മെൻറും മെഴ്‌സി ചാൻസും – മെയ് 2023) പരീക്ഷയുടെ വൈവ വോസി മെയ് 29നു രാവിലെ 10.30 മുതൽ എം.ജി. സർവകലാശാലയിലെ പരീക്ഷാ ഭവനിൽ നടത്തും.

\"\"

Follow us on

Related News