പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാല ബിരുദ കോഴ്സുകളുടെയും ഒന്നാം സെമസ്റ്റർ പിജി പരീക്ഷയുടെയും ഫലപ്രഖ്യാപനം 23ന്

May 18, 2023 at 11:53 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തേഞ്ഞിപ്പലം: കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലയ്ക്കു കീഴിലുള്ള ആർട്സ് ആൻഡ് സയൻസ് കോളേജുകളിലെ അവസാന വർഷ ബി.എ, ബി.എസ്.സി, ബികോം പരീക്ഷാഫലം 23ന് പ്രഖ്യാപിക്കും. ഒന്നാം സെമസ്റ്റർ പിജി പരീക്ഷാഫലവും 23ന് പ്രസിദ്ധീകരിക്കും. അഫ്സലുൽ ഉലമ പ്രിലിമിനറി പരീക്ഷാ ഫല വും 23ന് പ്രസിദ്ധീകരിക്കും. വിദൂരപഠന വിഭാഗം വിദ്യാർഥികളുടെ ഫൈനൽ ബിരുദഫലം ഇതിന് പിന്നാലെ പ്രഖ്യാപിക്കും. വിദൂരപഠന വിഭാഗം വിദ്യാർഥികളുടെ ഒന്നാം സെമസ്റ്റർ പിജി ഫലം പിന്നീട് പ്രസിദ്ധീകരിക്കും.

\"\"

Follow us on

Related News