പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപ

കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാല ബിരുദ കോഴ്സുകളുടെയും ഒന്നാം സെമസ്റ്റർ പിജി പരീക്ഷയുടെയും ഫലപ്രഖ്യാപനം 23ന്

May 18, 2023 at 11:53 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തേഞ്ഞിപ്പലം: കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലയ്ക്കു കീഴിലുള്ള ആർട്സ് ആൻഡ് സയൻസ് കോളേജുകളിലെ അവസാന വർഷ ബി.എ, ബി.എസ്.സി, ബികോം പരീക്ഷാഫലം 23ന് പ്രഖ്യാപിക്കും. ഒന്നാം സെമസ്റ്റർ പിജി പരീക്ഷാഫലവും 23ന് പ്രസിദ്ധീകരിക്കും. അഫ്സലുൽ ഉലമ പ്രിലിമിനറി പരീക്ഷാ ഫല വും 23ന് പ്രസിദ്ധീകരിക്കും. വിദൂരപഠന വിഭാഗം വിദ്യാർഥികളുടെ ഫൈനൽ ബിരുദഫലം ഇതിന് പിന്നാലെ പ്രഖ്യാപിക്കും. വിദൂരപഠന വിഭാഗം വിദ്യാർഥികളുടെ ഒന്നാം സെമസ്റ്റർ പിജി ഫലം പിന്നീട് പ്രസിദ്ധീകരിക്കും.

\"\"

Follow us on

Related News