പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

11 ജില്ലകളുടെ സിവിൽ എക്സൈസ് ഓഫീസർ ചുരുക്കപ്പട്ടിക പി.എസ്.സി പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു

Apr 18, 2023 at 12:10 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തിരുനന്തപുരം: തിരുവനന്തപുരം, മലപ്പുറം, ഇടുക്കി ജില്ലകൾ ഒഴികെ 11 ജില്ലകളുടെ സിവിൽ എക്സൈസ് ഓഫീസർ നിയമനത്തിനുള്ള (പുരുഷൻ) ചുരുക്കപ്പട്ടിക പി.എസ്.സി. പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. തിരുവനന്തപുരം, മലപ്പുറം, ഇടുക്കി ജില്ലകളുടെ പട്ടിക  ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കും. ചുരുക്കപ്പട്ടികയിലുള്ളവർക്ക് ശാരീരിക അളവെടുപ്പും കായികക്ഷമതാ പരീക്ഷയും നടത്തും. അതിൽ വിജയിക്കുന്നവരെ ഒ.എം.ആർ പരീക്ഷയുടെ മാർക്ക് അടിസ്ഥാനത്തിൽ റാങ്കപട്ടികയിൽ ഉൾപ്പെടുത്തും. കഴിഞ്ഞ വർഷം ഫെബ്രുവരിയിലാണ് ഒ.എം.ആർ. പരീക്ഷ നടത്തിയത്. അതിൽ വിജയിച്ചവർക്ക് ഈ വർഷം ജനുവരിയിൽ ശാരീരികക്ഷമതാ പരീക്ഷ (എൻഡുറൻസ് ടെസ്റ്റ്) നടത്തി. അതിലും വിജയിച്ചവരെയാണ് ചുരുക്കപ്പട്ടികയിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയത്.

\"\"

Follow us on

Related News