പ്രധാന വാർത്തകൾ
സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രി

സൗദിയിലെ അൽമറൈ കമ്പനി നിരവധി ഒഴിവുകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു

Apr 12, 2023 at 10:03 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

റിയാദ്: ജി.സി.സി രാഷ്ട്രമായ സൗദി അറേബ്യയിൽ ഭക്ഷണ പാനീയങ്ങളുടെ നിർമാണത്തിലും വിതരണത്തിലും പ്രസിദ്ധമായ ബഹുരാഷ്ട്ര ഡയറി കമ്പനിയായ അൽമറൈ നിരവധി തസ്തികളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. കമ്പനിയുടെ റിയാദ്, ദമാം,ജുബൈൽ, അൽ ഖർജ്, ഹെയ്ൽ എന്നിവിടങ്ങളിലേക്കാണ് നിലവിൽ ജോലി ഒഴിവുകളുള്ളത്. ടീം മാനേജർ, ട്രെയിനിങ് സ്പെഷ്യലിസ്റ്റ്, ഡയറി ടെക്നോളജിസ്റ്റ് , എൻജിനീയർ, കോർഡിനേറ്റർ, ഹാർഡ് വെയർ, ടെക്നിഷ്യൻ, ഡാറ്റ അനലിസ്റ്റ്, റിസപ്ഷനിസ്റ്റ്, ക്ലർക്ക്, ഡാറ്റാബേസ് അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റർ, മാർക്കറ്റിങ് മാനേജർ തുടങ്ങിയ 36 വിവിധ തസ്തികകളിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. കമ്പനിയുടെ വെബ്സൈറ്റ് https://almarai.com സന്ദർശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News