പ്രധാന വാർത്തകൾ
അഗ്നിവീർ: വ്യോമസേനയിൽ അവസരംKEAM 2024 പരാതി നൽകാനുള്ള തീയതി നീട്ടി, ഭിന്നശേഷിക്കാരുടെ പരിശോധനKEAM 2024: ആർക്കിടെക്ചർ, മെഡിക്കൽ, മെഡിക്കൽ അനുബന്ധ കോഴ്സുകൾക്ക് പുതുതായി അപേക്ഷിക്കാംകേരള മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് (സെഷൻ II): ജൂൺ 30ന്സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകം

മുംബൈ ന്യൂക്ലിയർ പവർ കോർപറേഷൻ ഓഫ് ഇന്ത്യ ലിമിറ്റഡിൽ 325 എക്സിക്യൂട്ടീവ് ട്രെയിനികളുടെ ഒഴിവുകൾ

Apr 12, 2023 at 8:08 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

മുംബൈ: കേന്ദ്ര സർക്കാർ സ്ഥാപനമായ മുംബൈ ന്യൂക്ലിയർ പവർ കോർപറേഷൻ ഓഫ് ഇന്ത്യ ലിമിറ്റഡിനു കീഴിൽ 325 എക്സിക്യൂട്ടീവ് ട്രെയിനികളുടെ ഒഴിവുകൾ. മെക്കാനിക്കൽ, കെമിക്കൽ, ഇലക്ട്രിക്കൽ, ഇലക്ട്രോണിക്സ്, ഇൻസ്ട്രുമെൻ്റേഷൻ, സിവിൽ വിഭാഗങ്ങളിലാണ് അവസരമുളളത്. ഗേറ്റ് 2021 / 2022 / 2023 സ്കോർ മുഖേനയാണു തിരഞ്ഞെടുപ്പ്. ഒരു വർഷ പരിശീലനമുണ്ടായിരിക്കും.ഇതിനു ശേഷമായിരിക്കും നിയമനം അപേക്ഷകൾ സ്വീകരിക്കുന്ന അവസാന തിയതി ഏപ്രിൽ 28 വരെയാണ്.

യോഗ്യത: 60% മാർക്കോടെ ബന്ധപ്പെട്ട എൻജിനീയറിങ് വിഭാഗത്തിൽ ബി.ഇ/ ബി.ടെക്/ ബി.എസി (എൻജിനീയറിങ്)/ അഞ്ചു വർഷ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് എം.ടെക്, ബന്ധപ്പെട്ട വിഭാഗത്തിൽ ഗേറ്റ് 2021/ 2022/ 2023 സ്കോർ. അവസാനവർഷ വിദ്യാർഥികൾക്കും നിബന്ധനകൾക്കു വിധേയമായി അപേക്ഷിക്കാവുന്നതാണ്. ബന്ധപ്പെട്ട വിഭാഗങ്ങൾ: മെക്കാനിക്കൽ, പ്രൊഡക്ഷൻ, കെമിക്കൽ, ഇലക്ട്രിക്കൽ, ഇലക്ട്രിക്കൽ ആൻഡ് ഇലക്ട്രോണിക്സ്, ഇലക്ട്രോണിക്സ്,  ഇലക്ട്രോണിക്സ് ആൻഡ് കമ്യൂണിക്കേഷൻ, ഇലക്ട്രോണിക്സ് ആൻഡ് ടെലികമ്യൂണിക്കേഷൻ, ഇലക്ട്രോണിക്സ് ആൻഡ്ക ൺട്രോൾസ്, ഇലക്ട്രോണി

ആൻഡ് ഇൻസ്ട്രുമെന്റേഷൻ, ഇലക്ട്രിക്കൽ ആൻഡ് ഇലക്ട്രോണിക്സ്, ഇൻസ്ട്രുമെന്റേഷൻ, ഇൻസ്ട്രുമെൻ്റേ ഷൻ ആൻഡ് കൺട്രോൾസ്, ഇൻസ്ട്രുമെൻ്റേഷൻ ആൻഡ് ഇലക്ട്രോണിക്സ്, സിവിൽ. പ്രായപരിധി : 26.അർഹർക്ക് ഇളവ് ലഭിക്കും.സ്റ്റൈപൻഡ്: പരിശീലനസമയത്ത് 55,000 രൂപയും കൂടാതെ അലവൻസും സ്റ്റൈപൻഡായി ലഭിക്കും. വിജയകരമായി പരിശീലനം പൂർത്തിയാക്കുന്നവർക്ക് 56,100 രൂപ ശമ്പളവും മറ്റു അലവൻസുകളുമായി സയൻ്റിഫിക് ഓഫിസർ/ സി (ഗ്രൂപ്പ് എ) തസ്തികയിൽ നിയമനം ലഭിക്കും. ഫീസ് : 500 രൂപയാണ് ഓൺലൈനായി അടക്കേണ്ടത്. ജനറൽ, ഒ.ബി.സി, ഇഡബ്ല്യുഎസ് വിഭാഗത്തിൽപ്പെട്ട പുരുഷൻമാർ മാത്രം ഫീസ് അടച്ചാൽ മതി. തിരഞ്ഞെടുപ്പ് : ഗേറ്റ് സ്കോർ, ഇൻ്റർവ്യൂ, മെഡിക്കൽ ഫിറ്റ്നസ്, ഡോക്യുമെൻ്റ് പരിശോധന എന്നിവ മുഖേനയുമാണ്. അപേക്ഷിക്കുന്നതിനും മറ്റും http://npcilcareers.co.in സന്ദർശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News