പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

സ്റ്റേറ്റ് കൗൺസിൽ ഓഫ് എജ്യൂക്കേഷണൽ റിസർച്ച് ആൻഡ് ട്രെയിനിങ്ങിൽ 100ൽ അധികം ഒഴിവുകൾ

Apr 2, 2023 at 4:33 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/ItKIOEhP0Y77RCNQC4zaj3

ന്യൂഡൽഹി: ഡൽഹി സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ കീഴിൽ സ്റ്റേറ്റ് കൗൺസിൽ ഓഫ് എഡ്യൂക്കേഷണൽ റിസർച്ച് ആൻഡ് ട്രൈനിങ്ങിൽ (എസ്.സി.ഇ.ആർ.ടി) വിവിധ വിഷയങ്ങളിലായി 100ൽ അധികം അസിസ്റ്റന്റ് പ്രൊഫസർമാരെ നിയമിക്കുന്നു. വനിതകൾ, എസ്. സി, എസ്. ടി വിഭാഗം, വിമുക്തഭടന്മാർ, ഭിന്നശേഷിക്കാർ 1100 രൂപയും, മറ്റുള്ളവർ 1600 രൂപയുമാണ് അപേക്ഷഫീസ് അടക്കേണ്ടത്.

\"\"

വിഷയങ്ങളും ഒഴിവുകളും താഴെ

ഫിസിക്സ്‌ – 6 കെമിസ്ട്രി – 5, ബയോളജി – 1, മാത്തമാറ്റിക്സ് -16, ഹിന്ദി -11, ഇംഗ്ലീഷ് -7, സംസ്‌കൃതം -2, പഞ്ചാബി -1, ഉറുദു -1, ഹിസ്റ്ററി -9, പൊളിറ്റിക്കൽ സയൻസ് -6, ഇക്കണോമിക്സ് -11, ജോഗ്രാഫി -10, ഫൈൻ ആർട്സ് -3, പെർഫോമിങ് ആർട്സ് -4, ഫാഷൻ സ്റ്റഡീസ് -1, ഹെൽത്ത്‌ ആൻഡ് ബ്യൂട്ടി വെൽനെസ്സ് -1, ഐടി -2, ഓഫീസ് പ്രോസിജിയർ ആൻഡ് പ്രാക്ടീസ് -1, ട്രാവൽ ആൻഡ് ടൂറിസം -1, വെബ് അപ്ലിക്കേഷൻ -1. നിയമനത്തിന്റെ ഭാഗമായി ഡൽഹിയിലെ നാഷണൽ ക്യാപിറ്റൽ റീജന്റെ (എൻസിആർ )വിവിധ കേന്ദ്രങ്ങളിലായി നടത്തുന്ന പരീക്ഷയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ആയിരിക്കും നിയമനം. അപേക്ഷ ഓൺലൈനായി സമർപ്പിക്കേണ്ട അവസാന തിയതി ഏപ്രിൽ 14 ആണ്. വിശദവിവരങ്ങൾ  http://scert.delhi.gov.in എന്ന വെബ്സൈറ്റിൽ ലഭ്യമാണ്.

\"\"

Follow us on

Related News