പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

എൽഎസ്എസ്, യുഎസ്എസ് പരീക്ഷ: തീയതി നാളെ പ്രഖ്യാപിക്കും

Mar 4, 2023 at 10:35 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Ce7kAu5nnHX7LD7X4pg8Xw

തിരുവനന്തപുരം: ഈ അധ്യയന വർഷത്തെ എൽഎസ്എസ്, യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് പരീക്ഷകളുടെ തീയതി നാളെ പ്രഖ്യാപിക്കുമെന്ന് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി. ഏപ്രിൽ മാസത്തിലാണ് പരീക്ഷ നടക്കുക. സ്കൂൾ പരീക്ഷകൾക്ക് ശേഷം അവധി സമയത്താണ് എൽഎസ്എസ്, യുഎസ്എസ് പരീക്ഷകൾ നടത്തുക. പരീക്ഷയുടെ ടൈം ടേബിളും ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കും. കഴിഞ്ഞ വർഷങ്ങളിൽ കുട്ടികൾക്ക് നൽകാനുള്ള എൽഎസ്എസ്, യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് തുക താമസിയാതെ വിതരണം ചെയ്യുമെന്നും മന്ത്രി പറഞ്ഞു. 31 കോടി രൂപയാണ് കുടിശ്ശികയായി നൽകാനുള്ളതെന്നും മന്ത്രി പറഞ്ഞു.

\"\"

Follow us on

Related News