പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

\’കേരളത്തിന്റെ ഗ്രാമജീവിതം\’: കുട്ടികൾക്കായി വിനോദ സഞ്ചാര വകുപ്പിന്റെ പെയിന്റിങ് മത്സരം

Feb 10, 2023 at 1:26 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Ce7kAu5nnHX7LD7X4pg8Xw

തിരുവനന്തപുരം: വിനോദ സഞ്ചാര വകുപ്പ് കുട്ടികൾക്കായി ഓൺലൈൻ പെയിന്റിങ് മത്സരം സംഘടിപ്പിക്കുന്നു. \’കേരളത്തിന്റെ ഗ്രാമജീവിതം\’ എന്ന വിഷയത്തെ ആസ്പദമാക്കിയാണ് മത്സരം. കുട്ടികൾക്ക്
https://keralatourism.org/contest/icpc/എന്ന വെബ്സൈറ്റ് ലിങ്കിലൂടെ റജിസ്റ്റർ ചെയ്ത് രചനകൾ അയയ്ക്കാം. 4 മുതൽ 16വരെ പ്രായമുള്ളവർക്ക് മത്സരത്തിൽ പങ്കെടുക്കാം. ഒരാൾക്ക് പരമാവധി 5 എൻട്രികൾ വരെ അയയ്ക്കാം. പെയിന്റിങ് സ്കാൻ ചെയ്ത് ഏപ്രിൽ ഒന്നു മുതൽ സെപ്റ്റംബർ 30വരെ അപ് ലോഡ് ചെയ്യാം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് ഫോൺ: 7012993589,
ഇമെയിൽ: contest@keralatourism.org

\"\"

Follow us on

Related News