പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

നുമാറ്റ്സ് പരീക്ഷ: സ്കൂൾതല ലിസ്റ്റും ഫീസും നൽകാൻ ഡിസംബർ 30വരെ സമയം

Dec 27, 2022 at 7:12 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

\"\"

തിരുവനന്തപുരം: ഈ അധ്യയന വർഷം ആറാം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുന്ന കുട്ടികളെ നുമാറ്റ്സ് പദ്ധതിയിലേയ്ക്ക് തിരെഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനുള്ള സ്കൂൾതല ലിസ്റ്റും ഫീസും അടയ്ക്കാനുള്ള സമയം നീട്ടി നൽകി. സ്കൂൾതല പരീക്ഷകൾ നടത്തി ഒരു സ്കൂളിൽ നിന്നും 2 ജനറൽ, SC, 1ST, 1 ഭിന്നശേഷി വിഭാഗം എന്നിങ്ങനെ 5 കുട്ടികളെ തിരെഞ്ഞെടുത്ത് കുട്ടികളുടെ ലിസ്റ്റും ഓരോ കുട്ടിക്കും രജിസ്ട്രേഷൻ ഫീസായി 50 രൂപ
നിരക്കിലുള്ള തുകയും ഉപജില്ലാവിദ്യാഭ്യാസ ഓഫീസർക്ക് നൽകുന്നതിനുള്ള അവസാന തിയതി 2022 നവംബർ 30 ആയിരുന്നു. ഈ തീയതി ഡിസംബർ 30വരെ നീട്ടി നൽകി. അഭിരുചി പരീക്ഷ ജനുവരി 7നാണ് നടക്കുന്നത്. എന്നാൽ വിവിധ മേളകളുടെയും കലോത്സവങ്ങളുടെയും തിരക്ക് കാരണം ചില സ്കൂളുകൾക്ക് കുട്ടികളുടെ ലിസ്റ്റും ഫീസും ഉപജില്ലാ വിദ്യാഭ്യാസ ഓഫീസർക്ക് കൈമാറാൻ കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല. ഈ സാഹചര്യത്തിലാണ് തീയതി നീട്ടിയത്. സ്കൂൾ
തലത്തിൽ തിരഞ്ഞെടുത്ത
കുട്ടികളുടെ ലിസ്റ്റും രജിസ്ട്രേഷൻ ഫീസും ഉപജില്ലാവിദ്യാഭ്യാസ ഓഫീസർക്ക് നൽകുന്നതിനുള്ള അവസാന തിയതി 2022 ഡിസംബർ 30വരെ നീട്ടി നിശ്ചയിച്ചുള്ള ഉത്തരവ് ഇറങ്ങി.

\"\"

Follow us on

Related News

കേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

കേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

തൃശ്ശൂർ: കേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് ആളുകൾ...