പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

കേരള വാട്ടര്‍ അതോറിറ്റിയില്‍ പ്രോജക്ട് അസോസിയേറ്റ്/അക്കൗണ്ടന്റ്: 25ഒഴിവ്

Dec 12, 2022 at 8:30 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

തിരുവനന്തപുരം: കേരള വാട്ടര്‍ അതോറിറ്റി ജല ജീവന്‍ മിഷന്‍ പ്രോജക്ടിലെ വിവിധ ഒഴിവുകളിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാന്‍ അവസരം. പ്രോജക്ട് അസോസിയേറ്റ്, അക്കൗണ്ടന്റ് തസ്തികളിലേക്ക് ദിവസ വേതന അടിസ്ഥാനത്തില്‍ നിയമനം നടത്തുന്നതിലേക്കാണ് അപേക്ഷിക്കാന്‍ കഴിയുക. 25 ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്. നിയമനം ഒരു വര്‍ഷത്തേക്കാണ്.

\"\"

പ്രോജക്ട് അസോസിയേറ്റ് (20)- അംഗീകൃത സര്‍വകലാശാലയില്‍ നിന്നുള്ള സിവില്‍ എഞ്ചിനീയറിങ് ബിരുദം. കമ്പ്യൂട്ടര്‍ പരിജ്ഞാനം എന്നിവയാണ് യോഗ്യതകള്‍. പ്രതിദിനം 1455രൂപ നിരക്കില്‍ മാസം പരമാവധി 39, 285രൂപ. പ്രായപരിധി 35 വയസ്സ്.

\"\"

അക്കൗണ്ടന്റ് (5)- അംഗീകൃത സര്‍വകലാശാലയില്‍ നിന്നുള്ള കൊമേഴ്‌സ് ബിരുദം, കമ്പ്യൂട്ടര്‍ പരിജ്ഞാനം എന്നിവയാണ് യോഗ്യതകള്‍. പ്രതിദിനം 75 രൂപ നിരക്കില്‍ മാസം പരമാവധി 20,385രൂപ. പ്രായപരിധി 35 വയസ്സ്.
അപേക്ഷകള്‍ സ്വീകരിക്കുന്ന അവസാന തീയതി ഡിസംബര്‍ 23. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://kwa.kerala.gov.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News