പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

സിവിൽ സർവീസസ് മെയിൻ പരീക്ഷാഫലം വന്നു: അഭിമുഖം ഉടൻ

Dec 6, 2022 at 8:12 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

ന്യൂഡൽഹി: സിവിൽ സർവീസസ് മെയിൻ പരീക്ഷാഫലം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. ഫലം http://upsc.gov.in ൽ പരിശോധിക്കാം. അഭിമുഖത്തിനുള്ള തീയതി ഉടൻ അറിയിക്കും. മെയിൻ വിജയിച്ചവർക്ക് വ്യക്തിവിവര രേഖകൾ സമർപ്പിക്കാൻ 8ഡിസംബർ മുതൽ 14ന് വൈകിട്ട് 6 വരെയാണ് സമയം. രേഖകൾ സമർപ്പിച്ചില്ലെങ്കിൽ അഭിമുഖത്തിന് അവസരം ഉണ്ടാകില്ല. വ്യക്തി വിവരരേഖയിൽ തിരുത്തലുകൾക്ക് അവസരം ഉണ്ടാകില്ല. എന്നാൽ വിലാസം ബന്ധപ്പെടാനുള്ള വിവരങ്ങൾ എന്നിവയിൽ തിരുത്താൻ അവസരം ഉണ്ടാകും.ഇക്കാര്യം വ്യക്തമാക്കി ഏഴു ദിവസത്തിനുള്ളിൽ ഇമെയിൽ അയക്കണമെന്നും നിർദ്ദേശമുണ്ട്. സെപ്റ്റംബർ 16 മുതൽ സെപ്റ്റംബർ 25 വരെയാണ് മെയിൻ പരീക്ഷ നടന്നത്.

\"\"

Follow us on

Related News

പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടി

പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടി

തിരുവനന്തപുരം:പരീക്ഷാ സമയത്ത് കെഎസ്‌യു വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ് പ്രഖ്യാപിച്ചത് വിദ്യാർത്ഥികളോട് ചെയ്യുന്ന...