പ്രധാന വാർത്തകൾ
കാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപസ്കൂൾ അധ്യയന ദിവസം 220 എന്നത് കെഇആർ ചട്ടവും ഹൈക്കോടതിയുടെ തീരുമാനവും: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഗവ. ഐടിഐ പ്രവേശനം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ ഇന്നുമുതല്‍

വെസ്റ്റേണ്‍ റെയില്‍വേയില്‍ 14ഒഴിവ്: ഡിസംബര്‍ 9വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Nov 30, 2022 at 8:24 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

മുംബൈ: വെസ്റ്റേണ്‍ റെയില്‍വേ സ്‌കൗട്ട് ആന്‍ഡ് ഗൈഡ് 14 ഒഴിവിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ഗ്രൂപ്പ് സി, ഗ്രൂപ്പ് ഡി തസ്തികകളിലാണ് ഒഴിവുകള്‍ ഉള്ളത്. ഗ്രൂപ്പ് സി തസ്തികകളിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാന്‍ പന്ത്രണ്ടാം ക്ലാസ് വിജയം, ഗ്രൂപ്പ് ഡി തസ്തികകളിലേക്ക് പത്താം ക്ലാസ്/ഐടിഐ/നാഷണല്‍ അപ്രന്റിസിഷിപ്പ് സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റും ആണ് യോഗ്യത. അപേക്ഷകര്‍ കഴിഞ്ഞ അഞ്ചുവര്‍ഷമായി സ്‌കൗട്ടിന്റെ ഭാഗമായി പ്രവര്‍ത്തിച്ചവരാകണം.

\"\"

പ്രസിഡന്റിന്റെ സ്‌കൗട്ട്/ഗൈഡ്/റോവര്‍/റെയിഞ്ചര്‍/ഹിമാലയന്‍ വുഡ് ബാഡ്ജ് എന്നിവ നേടിയവര്‍ ആയിരിക്കണം. സ്‌കൗട്ട്/ഗൈഡിന്റെ ദേശീയ/റെയില്‍വേ തലത്തിലും സംസ്ഥാനതലത്തിലും പരിപാടികളില്‍ പങ്കെടുത്തിരിക്കണം എന്നിവയാണ് യോഗ്യതകള്‍.

പ്രായപരിധി -ഗ്രൂപ്പ് സി 18-30, ഗ്രൂപ്പ് ഡി 18-33. യോഗ്യത സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റുകളിലെ മാര്‍ക്ക് എഴുത്ത് പരീക്ഷയിലെ മാര്‍ക്ക് വൈദ്യ പരിശോധന എന്നിവയുടെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ ആയിരിക്കും തിരഞ്ഞെടുപ്പ്. അപേക്ഷ സമര്‍പ്പിക്കേണ്ട അവസാന തീയതി ഡിസംബര്‍ 9. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://rrc-wr.com സന്ദര്‍ശിക്കുക

\"\"

Follow us on

Related News