പ്രധാന വാർത്തകൾ
അഗ്നിവീർ: വ്യോമസേനയിൽ അവസരംKEAM 2024 പരാതി നൽകാനുള്ള തീയതി നീട്ടി, ഭിന്നശേഷിക്കാരുടെ പരിശോധനKEAM 2024: ആർക്കിടെക്ചർ, മെഡിക്കൽ, മെഡിക്കൽ അനുബന്ധ കോഴ്സുകൾക്ക് പുതുതായി അപേക്ഷിക്കാംകേരള മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് (സെഷൻ II): ജൂൺ 30ന്സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകം

പ്രീമെട്രിക് സ്കോളർഷിപ്പ് 8വരെ ക്ലാസുകളിൽ റദ്ദാക്കി : ഈവർഷം മുതൽ ആനുകൂല്യം ലഭിക്കില്ല

Nov 30, 2022 at 10:51 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

ന്യൂഡൽഹി:ഒന്നുമുതൽ 8 വരെ ക്ലാസുകളിലെ ന്യൂനപക്ഷ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് അനുവദിച്ചിരുന്ന പ്രീമെട്രിക് സ്കോളർഷിപ്പ് നിർത്തലാക്കി. ഈ അധ്യയന വർഷം 9,10 ക്ലാസുകളിലെഇനി പ്രീമെട്രിക്സ് സ്കോളർഷിപ്പ് ലഭിക്കുക. ഈ വർഷത്തെ സ്കോളർഷിപ്പ് വിജ്ഞാപന പ്രകാരം ഒന്നുമുതൽ 10 വരെയുള്ള പതിനായിരക്കണക്കിന് വിദ്യാർത്ഥികൾ സ്കോളർഷിപ്പിന് അപേക്ഷ സമർപ്പിച്ചിരുന്നു. അപേക്ഷ സ്വീകരിച്ചു നടപടികൾ പൂർത്തിയാക്കിയ ശേഷമാണ് ഒന്നു മുതൽ 8 വരെ ക്ലാസുകളിലെ എല്ലാ അപേക്ഷകളും റദ്ദാക്കാൻ നിർദ്ദേശം നൽകിയത്. ന്യൂനപക്ഷ മന്ത്രാലയത്തിന് കീഴിലുള്ള സ്കോളർഷിപ്പ് അധ്യയന വർഷം മുതൽ 9 10 ക്ലാസുകളിൽ മാത്രമാക്കി ചുരുക്കിഎത്തിനെതിരെ പ്രതിഷേധം ഉയർന്നിട്ടുണ്ട്.

\"\"

Follow us on

Related News