പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ ക്ലാസുകൾക്ക് ഇന്ന് തുടക്കം: എല്ലാവർക്കും സീറ്റുണ്ടെന്ന് മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസംസ്ഥാനത്ത് പ്ലസ് വണ്‍ ക്ലാസുകള്‍ നാളെ മുതൽ: പ്രവേശനം ലഭിക്കാതെ ആയിരക്കണക്കിന് വിദ്യാർത്ഥികൾ പുറത്ത്ലോക ലഹരിവിരുദ്ധ ദിനം: 26ന് സ്കൂളുകളിൽ ലഹരി വിരുദ്ധ പാർലമെന്റ്പ്ലസ് വൺ പ്രവേശന പ്രതിസന്ധി: 25ന് വിദ്യാർത്ഥി സംഘടനകളുമായി ചർച്ചപ്ലസ് വൺ സീറ്റ് ക്ഷാമം: നാളെ മുതൽ എസ്എഫ്ഐ സമരത്തിന്കിറ്റ്സിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ 29വരെസ്കോൾ- കേരള ഹയർസെക്കണ്ടറി രണ്ടാം വർഷ പ്രവേശനം; തീയതി നീട്ടിപിജി പ്രവേശനം അപേക്ഷ 28 വരെ, പരീക്ഷാ കേന്ദ്രത്തിൽ മാറ്റം: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾബിഎ അഫ്‌സൽ – ഉൽ – ഉലമ ട്രയൽ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ്: കണ്ണൂർ സർവകലാശാല വാർത്തകൾകണ്ണൂർ സർവകലാശാല യുജി പ്രവേശനം, ബിഎഡ് പ്രവേശനം, പ്രവേശന പരീക്ഷ

സംസ്ഥാനത്തെ ഏറ്റവും വലിയ ജില്ലാ സ്കൂൾ കലോത്സവത്തിന് ഇനി സ്കൂൾ വാർത്തയുടെ റോളിങ് ട്രോഫികൾ

Nov 29, 2022 at 4:33 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

തിരൂർ: സംസ്ഥാനത്ത് ഏറ്റവുമധികം കലാകാരന്മാർ പങ്കെടുക്കുന്ന ജില്ലാ സ്കൂൾ കലോത്സവത്തിന് ഇനി സ്കൂൾ വാർത്തയുടെ റോളിങ് ട്രോഫികൾ. മലപ്പുറം റവന്യൂ ജില്ലാ കലോത്സവത്തിനുള്ള റോളിങ് ട്രോഫികൾ \’സ്കൂൾ വാർത്ത\’ എഡ്യൂക്കേഷണൽ ന്യൂസ്‌ നെറ്റ് വർക്ക്‌ സമ്മാനിച്ചു. ഹയർ സെക്കന്ററി, ഹൈ സ്കൂൾ ഓവർഓൾ ചാമ്പ്യൻമാർക്കടക്കുള്ള റോളിങ്‌ ട്രോഫികളാണ് സ്കൂൾ വാർത്ത എജ്യൂക്കേഷണൽ ന്യൂസ്‌ നെറ്റ് വർക് കൈമാറിയത്.

സ്കൂൾ വാർത്ത മാനേജിങ് എഡിറ്റർ പി.ആർ.ഹരികുമാറിൽ നിന്ന് കുറുക്കോളി മൊയ്‌ദീൻ എംഎൽഎ, മലപ്പുറം ജില്ല വിദ്യാഭ്യാസ ഉപഡയറക്ടർ രമേശ്‌ കുമാർ എന്നിവർ ചേർന്ന് ട്രോഫികൾ ഏറ്റുവാങ്ങി. കലോത്സവം നഗരിയിൽ സ്കൂൾ വാർത്തയുടെ പവലിയനും സജ്ജീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്.

\"\"

Follow us on

Related News