പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

എംബിബിഎസ്, ബിഡിഎസ് രണ്ടാം അലോട്ട്മെന്റ്:  പ്രവേശനം ഇന്നുമുതൽ 28വരെ 

Nov 25, 2022 at 9:22 am

Follow us on


SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

തിരുവനന്തപുരം:എംബിബിഎസ് ബിഡിഎസ് രണ്ടാം അലോട്ട്മെന്റ്  പ്രകാരമുള്ള പ്രവേശനം ഇന്നുമുതൽ ആരംഭിക്കും. അലോട്മെന്റ് ലഭിച്ചവർ ഇന്നുമുതൽ 28ന് വൈകിട്ട് 4നകം ഫീസ് അടച്ചു പ്രവേശനം നേടണം.  എംബിബിഎസ് ബിഡിഎസ് രണ്ടാം അലോട്ട്മെന്റ് ഇന്നലെയാണ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്. എംബിബിഎസിന് സർക്കാർ മെഡിക്കൽ കോളേജുകളിൽ 898 വരെ റാങ്ക് ഉള്ളവർക്കും  ബിഡിഎസിന്  3865 വരെ  റാങ്ക് ഉള്ളവർക്കും  ജനറൽ സീറ്റ് പ്രവേശനം ലഭിച്ചു. ഫലം http://cee.kerala.gov.in എന്ന വെബ്സൈറ്റ് വഴി ലഭിക്കും. ഫീസ് ഓൺലൈൻ പെയ്മെന്റ് ആയോ ഹെഡ് പോസ്റ്റ് ഓഫീസ് വഴിയോ അടക്കാം.

\"\"

അലോട്ട്മെന്റ് അലോട്ട്മെന്റ് മെമ്മ അലോട്ട്മെന്റ് മെമ്മോ ഡാറ്റ ഷീറ്റ് എന്നിവയുടെ പ്രിന്റും പ്രോസ്പെക്ടസിൽ പറഞ്ഞ രേഖകളുമായി 28ന് വൈകിട്ട് നാലിനകം കോളേജുകളിൽ എത്തി പ്രവേശനം നേടണം.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് 0471 252530

\"\"

   

Follow us on

Related News