പ്രധാന വാർത്തകൾ
മാർച്ച് 18 മുതൽ 22വരെ ചിലങ്ക ശാസ്ത്രീയ നൃത്തോത്സവം: അപേക്ഷ 5വരെഹിന്ദി, ഗണിത അധ്യാപക നിയമനം, സിസ്റ്റം ഡാറ്റാബേസ് ഓപ്പറേഷൻസ് എൻജിനിയർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾകെ-ടെറ്റ് പരീക്ഷാ ഫലം, കിറ്റ്സിൽ ട്രാവൽ ആൻഡ് ടൂറിസം എംബിഎ പ്രവേശനംമലപ്പുറം കോട്ടൂർ സ്കൂളിൽ വ്യായാമത്തിന് ഓപ്പൺ ജിംനേഷ്യംപൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറേറ്റിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന ഫയലുകൾ മാർച്ച് 31നകം തീർപ്പാക്കാൻ നിർദേശംഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ: ഈ വർഷം ഏറ്റവും അധികം പേർ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയത്തിൽഹയർ സെക്കന്ററി മൂല്യനിർണ്ണയം വേഗം പൂർത്തിയാക്കും: പരീക്ഷാഫലം മെയ് രണ്ടാംവാരംഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷ:ചോദ്യപേപ്പറുകൾ കർശന സുരക്ഷാ സംവിധാനത്തിൽലോട്ടറി ക്ഷേമനിധി ബോർഡ് വിദ്യാഭ്യാസ സ്‌കോളർഷിപ്പ്പൾസ് പോളിയോ ഇമ്മ്യൂണൈസേഷൻ മാർച്ച് 3ന്: ആകെ 23,471 ബൂത്തുകൾ

മലബാര്‍ സിമന്റ്‌സില്‍ മൈന്‍സ് മാനേജര്‍, ജിയോളജിസ്റ്റ്: മികച്ച ശബളം

Nov 25, 2022 at 10:40 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

പാലക്കാട്: സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാരിനു കീഴിലുള്ള മലബാര്‍ സിമന്റ്‌സ് ലിമിറ്റഡില്‍ വിവിധ തസ്തികകളിലായി ഒഴിവുകള്‍. ഡെപ്യൂട്ടി മൈന്‍സ് മാനേജര്‍(1), അസിസ്റ്റന്റ് മൈന്‍സ് മനേജര്‍(2), ജിയോളജിസ്റ്റ്(1) എന്നീ തസ്തികകളിലാണ് ഒഴിവ്. കരാര്‍ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് നിയമനം.
ഡെപ്യൂട്ടി മൈന്‍സ് മാനേജര്‍- മൈനിങില്‍ ഡിഗ്രി, ഫസ്റ്റ് ക്ലാസ്സോടു കൂടിയ മൈന്‍സ് മാനേജര്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ്, പ്രവൃത്തി പരിചയം എന്നിവയാണ് യോഗ്യതകള്‍. ശബളം 80,000രൂപ.

\"\"

അസിസറ്റന്റ് മൈന്‍സ് മാനേജര്‍- മൈനിങില്‍ ഡിഗ്രി, സെക്കന്‍ഡ് ക്ലാസ്സോടു കൂടിയ മൈന്‍സ് മാനേജര്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ്, പ്രവൃത്തി പരിചയം എന്നിവയാണ് യോഗ്യത.ശബളം 60,000രൂപ.
ജിയോളജിസ്റ്റ് – ജിയോളജിയില്‍ പോസ്റ്റ് ഗ്രാജൂവേറ്റ് ഡിഗ്രി. പ്രവൃത്തി പരിചയം എന്നിവയാണ് യോഗ്യത.ശബളം 60,000രൂപ.
പ്രായപരിധി 60വയസ്സ്. അപേക്ഷ ഡിസംബര്‍ 12വരെ സ്വീകരിക്കും. വിശദമായ വിവരങ്ങള്‍ക്കും അപേക്ഷിക്കാനും https://malabarcements.co.in/en/Careser സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News