പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

കാലിക്കറ്റ് എന്‍ഐടിയില്‍ അറ്റന്‍ഡന്റ് : പുരുഷന്മാര്‍ക്കും സ്ത്രീകള്‍ക്കും അവസരം

Nov 25, 2022 at 10:02 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

കോഴിക്കോട്: നാഷണല്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടെക്‌നോളജിയില്‍ അറ്റന്‍ഡന്റ് തസ്തികയില്‍ ഒഴിവ്. ദിവസവേതന അടിസ്ഥാനത്തില്‍ 6 മാസത്തേക്കുള്ള കരാര്‍ നിയമനമാണ്. 595 രൂപയാണ് ദിവസവേതനം. പുരുഷന്മാര്‍ക്കും സ്ത്രീകള്‍ക്കും അപേക്ഷിക്കാം. അറ്റന്റഡന്റ് (പുരുഷന്‍) 1, അറ്റന്റഡന്റ് (സ്ത്രീ) 2 എന്നിങ്ങനെയാണ് ഒഴിവുകള്‍. പത്താം ക്ലാസ് വിജയിച്ചവരാകണം, ഒരു വര്‍ഷത്തെ പ്രവൃത്തിപരിചയം എന്നിവയാണ് അവശ്യമായ യോഗ്യതകള്‍.

\"\"

ഡിസംബര്‍ 6,7 തീയതികളിലായി നടക്കുന്ന ഇന്റര്‍വ്യൂവിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ ആയിരിക്കും ഉദ്യോഗാര്‍ത്ഥികളെ തിരഞ്ഞെടുക്കുക. ആറാം തീയതി പുരുഷ ഉദ്യോഗാര്‍ത്ഥികള്‍ക്കും ഏഴാം തീയതി സ്ത്രീ ഉദ്യോഗാര്‍ത്ഥികള്‍ക്കുമാണ് ഇന്റര്‍വ്യൂ നടത്തുക. രാവിലെ 9 30 ന് തന്നെ ഇന്റര്‍വ്യൂവിന് റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യണം.

\"\"

Follow us on

Related News