പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

വഖഫ് ബോർഡിന്റെ പലിശരഹിത ലോൺ സ്കോളർഷിപ്പ്: അപേക്ഷ ഡിസംബർ 25വരെ

Nov 16, 2022 at 8:46 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

തിരുവനന്തപുരം: മെഡിക്കൽ, എൻജിനീയറിങ് അടക്കമുള്ള പ്രഫഷണൽ കോഴ്സുകൾക്ക് പഠിക്കുന്ന മുസ്ലിം വിദ്യാർഥികൾക്കുള്ള പലിശരഹിത ലോൺ സ്കോളർഷിപ്പിന് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. സംസ്ഥാന വഖഫ് ബോർഡ് നൽകുന്ന സ്കോളർഷിപ്പാണിത്.
2022-23 അധ്യയനവർഷം ഒന്നാംവർഷ കോഴ്സിന് ചേർന്നവർക്കാണ് അവസരം.

\"\"

സംസ്ഥാനത്ത് ആകെ 100 പേർക്കാണ് ഈ വർഷം സ്കോളർഷിപ്പ് നൽകുക. തൊട്ടുമുൻപ് നടന്ന പരീക്ഷയിൽ 60 ശതമാനം മാർക്കോ തത്തുല്യമായ ഗ്രേഡോ ലഭിച്ചവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം.
വാർഷിക വരുമാനം 2,50,000 രൂപയിൽ കവിയരുത്. വിശദ വിവരങ്ങളും അപേക്ഷാഫോമും http://keralastatewakafboard.in വഴി ലഭ്യമാണ്. ഡൗൺലോഡ് ചെയ്ത്
പൂരിപ്പിച്ച അപേക്ഷകൾ ഡിസംബർ 25നകം സമർപ്പിക്കണം.
വിലാസം
അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റിവ് കം
അക്കൗണ്ട്സ് ഓഫിസർ,
കേരള സംസ്ഥാന വഖഫ് ബോർഡ്, സ്റ്റേഡിയത്തിന് സമീപം,
വി.ഐ.പി. റോഡ്, കലൂർ-682 017

\"\"

Follow us on

Related News