പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

പിജിമെറില്‍ 256 ഒഴിവ്: നവംബര്‍ 28നകം അപേക്ഷിക്കാം

Nov 16, 2022 at 7:51 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL   https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

ചണ്ഡീഗഡ്: പോസ്റ്റ് ഗ്രാജുവേറ്റ് ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മെഡിക്കല്‍ എജുക്കേഷന്‍ ആന്‍ഡ് റിസര്‍ച്ചില്‍ (പിജിമെര്‍)വിവിധ തസ്തികളിലെ ഒഴിവിലേക്ക് ഇപ്പോള്‍ അപേക്ഷിക്കാം. 256 ഒഴിവുകളുണ്ട്. 195 നഴ്‌സിങ് ഓഫീസര്‍, 37 ജൂനിയര്‍ അഡ്മിനിസ്‌ട്രേറ്റീവ് അസിസ്റ്റന്റ് ഒഴിവുകളാണ് ഉള്ളത്. ചണ്ഡിഗഡിലെ പിജിമെറിലും പഞ്ചാബിലെ സംഗ്രൂരിലും ഉള്ള പി.ജി.ഐ സാറ്റലൈറ്റ് സെന്ററില്‍ ആണ് ഒഴിവുകള്‍. നവംബര്‍ 28വരെയാണ് അപേക്ഷിക്കാന്‍ സാധിക്കുക.

\"\"

നഴ്‌സിങ് ഓഫീസര്‍, ജൂനിയര്‍ അഡ്മിനിസ്‌ട്രേറ്റീവ് അസിസ്റ്റന്റ്, ജൂനിയര്‍ ലാബ് ടെക്‌നീഷ്യന്‍, ജൂനിയര്‍ ടെക്‌നീഷ്യന്‍ എക്‌സറേ, മെഡിക്കല്‍ ഓഫീസര്‍, അസിസ്റ്റന്റ് അഡ്മിനിസ്‌ട്രേറ്റീവ് ഓഫീസര്‍, സ്റ്റോര്‍ കീപ്പര്‍, ജൂനിയര്‍ സ്പീച്ച് തെറാപ്പിസ്റ്റ്, മെഡിക്കല്‍ റെക്കോര്‍ഡ് ടെക്‌നീഷ്യന്‍, സി.എസ്.ആര്‍ അസിസ്റ്റന്റ് ഗ്രേഡ്, ലബോറട്ടറി അറ്റന്‍ഡ് ഗ്രേഡ്, മെയിന്‍ ഫോള്‍ഡ് ടെക്‌നീഷ്യന്‍ എന്നിങ്ങനെയുള്ള തസ്തികകളിലാണ് നിയമനം.

\"\"

ഓണ്‍ലൈന്‍ പരീക്ഷ നടത്തിയാവും. തിരുവനന്തപുരത്ത് പരീക്ഷാ കേന്ദ്രം ഉണ്ടായിരിക്കും. മെഡിക്കല്‍ ഓഫീസര്‍ തസ്തികയിലേക്ക് കമ്പ്യൂട്ടര്‍ അധിഷ്ഠിത പരീക്ഷയ്ക്ക് പുറമേ അഭിമുഖവും ഉണ്ടാകും. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://pgimer.edu.in

\"\"

Follow us on

Related News