പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

ആരോഗ്യ കുടുംബക്ഷേമ മന്ത്രാലയത്തിന് കീഴില്‍ വിവിധ ഒഴിവുകള്‍

Nov 15, 2022 at 6:30 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

രാജസ്ഥാന്‍: ജോധ്പൂര്‍ നാഷണല്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ഇംപ്ലിമെന്റേഷന്‍ റിസര്‍ച്ച് ഓണ്‍ നോണ്‍ കമ്മ്യൂണിക്കബിള്‍ ഡിസീസസില്‍ വിവിധ തസ്തികളില്‍ ഒഴിവുകള്‍.
ജൂനിയര്‍ നേഴ്‌സ്, ലബോറട്ടറി ടെക്‌നീഷ്യന്‍, ഡാറ്റ എന്‍ട്രി ഓപ്പറേറ്റര്‍ ഗ്രേഡ് ബി, പ്രോജക്ട് ടെക്‌നിക്കല്‍ ഓഫീസര്‍ എന്നീ തസ്തികകളിലാണ് അവസരം.

\"\"

ജൂനിയര്‍ നേഴ്‌സ്- എഎന്‍എം/ജി എന്‍ എം കോഴ്‌സ് സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ്, അഞ്ചുവര്‍ഷത്തെ പ്രവര്‍ത്തിപരിചയം.

ലബോറട്ടറി ടെക്‌നീഷ്യന്‍- രണ്ടു വര്‍ഷത്തെ മെഡിക്കല്‍ ലാബ് ടെക്‌നീഷ്യന്‍ ഡിപ്ലോമ/ഒരു വര്‍ഷത്തെ ഡിഎംഎല്‍ടി, പ്രവര്‍ത്തിപരിചയം

ഡാറ്റ എന്‍ട്രി ഓപ്പറേറ്റര്‍ – അംഗീകൃത ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടില്‍ നിന്നും ഉഛഋഅഇഇ, അ ലെവല്‍ നേടിയിരിക്കണം, ഇലക്ട്രോണിക് ഡേറ്റ പ്രോസസിങ്ങില്‍ അംഗീകൃത ബോര്‍ഡ് അല്ലെങ്കില്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടിന് കീഴില്‍ രണ്ടുവര്‍ഷത്തെ പ്രവര്‍ത്തി പരിചയം.

\"\"

പ്രോജക്ട് ടെക്‌നിക്കല്‍ ഓഫീസര്‍- സോഷ്യല്‍ വര്‍ക്ക്/പോപ്പുലേഷന്‍ സ്റ്റഡീസ്/സോഷ്യോളജി/സൈക്കോളജി ബിരുദം. അഞ്ചുവര്‍ഷത്തെ പ്രവര്‍ത്തിപരിചയം അല്ലെങ്കില്‍ ബിരുദാനന്തര ബിരുദം.കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://niirncd.icmr.org.in

\"\"

Follow us on

Related News