പ്രധാന വാർത്തകൾ
കാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപസ്കൂൾ അധ്യയന ദിവസം 220 എന്നത് കെഇആർ ചട്ടവും ഹൈക്കോടതിയുടെ തീരുമാനവും: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഗവ. ഐടിഐ പ്രവേശനം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ ഇന്നുമുതല്‍

ആലപ്പുഴ ജില്ലയിൽ നവംബർ 8,9 തീയതികളിൽ പ്രാദേശിക അവധി

Nov 5, 2022 at 6:47 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

ആലപ്പുഴ:  ജില്ലയിലെ ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടക്കുന്ന ആലപ്പുഴ ജി-07- എഴുപുന്ന ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് (വാർഡ്04-വാത്തറ), ജി-43-പാണ്ടനാട് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് (വാർഡ്-07-വൻമഴി വെസ്റ്റ്), ജി- 47- കാർത്തികപ്പള്ളി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് (വാർഡ്-08 കാർത്തികപ്പള്ളി), ജി-69- മുതുകുളം ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് (വാർഡ്-04- ഹൈസ്‌കൂൾ വാർഡ്), ജി- 62-പാലമേൽ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് (വാർഡ് 11 -ആദിക്കാട്ടുകുളങ്ങര തെക്ക്) എന്നി നിയോജകമണ്ഡലങ്ങളുടെ/വാർഡുകളുടെ പരിധിയിൽ വരുന്ന എല്ലാ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾക്കും സർക്കാർ, അർദ്ധ സർക്കാർ സ്ഥാപനങ്ങൾക്കും വോട്ടെടുപ്പ് നടക്കുന്ന നവംബർ ഒമ്പതിന് അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചു.

\"\"

പോളിങ് സ്റ്റേഷനുകൾ പ്രവർത്തിക്കുന്ന വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് എട്ട്, ഒമ്പത്  തീയതികളിലും കാർത്തികപ്പള്ളി ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിലെ പോളിംഗ് സ്റ്റേഷനായ കാർത്തികപ്പള്ളി കൃഷി ഓഫീസിന് എട്ടിന് ഉച്ചയ്ക്കുശേഷവും പോളിഗ് ദിവസവും ജില്ലാ കളക്ടർ അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചു.

\"\"

Follow us on

Related News