പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

മലയാള സർവകലാശാലാ പത്താംവാർഷിക ആഘോഷത്തിനും മലയാള വാരാഘോഷത്തിനും നാളെ തുടക്കം

Oct 31, 2022 at 4:57 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL   https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

തിരൂർ: തുഞ്ചത്തെഴുത്തച്ഛൻ മലയാള സർവകലാശാലയുടെ പത്താം വാർഷികാഘോഷവും മലയാള വാരാഘോഷവും നാളെ മുതൽ ആരംഭിക്കും. \’ഓർച്ച\’ എന്ന പേരിൽ നവംബർ 1മുതൽ 7വരെ നടക്കുന്ന പരിപാടികൾ മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദു ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും.

മന്ത്രി വി.അബ്ദുറഹ്മാൻ, എം.ടി.വാസുദേവൻ നായർ,കുറുക്കോളി മൊയ്തീൻ എം.എൽ.എ,
ഡോ.എം.കെ.ജയരാജ് (വൈസ് ചാൻസലർ, കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാല),
ഡോ.എം.വി.നാരായണൻ (വൈസ് ചാൻസലർ, ശ്രീശങ്കരാചാര്യ സംസ്കൃത സർവകലാശാല), ഡോ. പ്രകാശ് സഹാദിയോ ഖാഡ് (റിട്ട. പ്രൊഫ. മുംബൈ സർവകലാശാല), സുനിൽ പി ഇളയിടം, അശോകൻ ചരുവിൽ, സി. എം. മുരളീധരൻ, ഡോ. എം. വി. പിള്ള തുടങ്ങിയ പ്രമുഖർ പരിപാടികളിൽ സംബന്ധിക്കും. നാടകം, ഓട്ടൻതുള്ളൽ, മോഹിനിയാട്ടം, മലയാളകലാസന്ധ്യ, അന്തർവൈജ്ഞാനിക സമ്മേളനം, വിദ്യാർത്ഥികളുടെ കലാപരിപാടികൾ, സെമിനാർ, പുസ്തകോത്സവം എന്നിവ നടക്കും.

\"\"

Follow us on

Related News