പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ ക്ലാസുകൾക്ക് ഇന്ന് തുടക്കം: എല്ലാവർക്കും സീറ്റുണ്ടെന്ന് മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസംസ്ഥാനത്ത് പ്ലസ് വണ്‍ ക്ലാസുകള്‍ നാളെ മുതൽ: പ്രവേശനം ലഭിക്കാതെ ആയിരക്കണക്കിന് വിദ്യാർത്ഥികൾ പുറത്ത്ലോക ലഹരിവിരുദ്ധ ദിനം: 26ന് സ്കൂളുകളിൽ ലഹരി വിരുദ്ധ പാർലമെന്റ്പ്ലസ് വൺ പ്രവേശന പ്രതിസന്ധി: 25ന് വിദ്യാർത്ഥി സംഘടനകളുമായി ചർച്ചപ്ലസ് വൺ സീറ്റ് ക്ഷാമം: നാളെ മുതൽ എസ്എഫ്ഐ സമരത്തിന്കിറ്റ്സിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ 29വരെസ്കോൾ- കേരള ഹയർസെക്കണ്ടറി രണ്ടാം വർഷ പ്രവേശനം; തീയതി നീട്ടിപിജി പ്രവേശനം അപേക്ഷ 28 വരെ, പരീക്ഷാ കേന്ദ്രത്തിൽ മാറ്റം: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾബിഎ അഫ്‌സൽ – ഉൽ – ഉലമ ട്രയൽ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ്: കണ്ണൂർ സർവകലാശാല വാർത്തകൾകണ്ണൂർ സർവകലാശാല യുജി പ്രവേശനം, ബിഎഡ് പ്രവേശനം, പ്രവേശന പരീക്ഷ

പോളിടെക്നിക് പുനർമൂല്യനിർണയം വൈകുന്നു: ബിടെക് ലാറ്ററൽ എൻട്രി പ്രവേശനം പ്രതിസന്ധിയിൽ

Oct 25, 2022 at 11:36 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL   https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DU5wztjhq7IK9HulRoICZe

തിരുവനന്തപുരം: ഗവ. പോളിടെക്നിക് വിദ്യാർഥികളുടെ പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലം വൈകുന്നത് പ്രതിഷേധതിനിടയാക്കുന്നു. ഗവ. പോളിടെക്നിക് കോളേജുകളിൽ നിന്ന് മൂന്നു വർഷത്തെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സിന് ശേഷം ബിടെക് പ്രവേശനത്തിന് ലാറ്ററൽ എൻട്രി പരീക്ഷ എഴുതി വിജയിച്ച വിദ്യാർഥികളുടെ പുനർ മൂല്യനിർണ്ണയമാണ് വൈകുന്നത്.

\"\"

ലാറ്ററൽ എൻട്രി പാസായ വിദ്യാർത്ഥികൾ അവരുടെ മൂന്ന്, നാല് സെമസ്റ്ററുകളിലെ ചില പേപ്പറുകളിൽ മാർക്ക് കുറവായതിനാൽ പുനർ മൂല്യനിർണ്ണയതിന് അപേക്ഷിട്ടുണ്ട്. ഈ ഫലം വൈകുന്നതിനാൽ ബി ടെക്കിന് പ്രവേശനം നേടാൻ കഴിയില്ലെന്ന പരാതിയാണ് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ഉള്ളത്. പുനർമൂല്യ നിർണ്ണയഫലം എന്നുവരും എന്ന കാര്യത്തിൽ അധികൃതർക്ക് കൃത്യമായ മറുപടി പറയാൻ കഴിയുന്നില്ല എന്ന പരാതിയുണ്ട്. എൻജിനീയറിങ് ബിരുദത്തിന് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് അവസരം ലഭിക്കാൻ എത്രയും വേഗം
പുനർമൂല്യനിർണയം നടത്തി ഫലം പ്രസിദ്ധീകരിക്കണം എന്നാണ് രക്ഷിതാക്കളുടെയും ആവശ്യം.

\"\"

Follow us on

Related News

കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലയുടെ ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ സെന്ററുകൾ അടച്ചുപൂട്ടി: വിദ്യാര്‍ഥികളെ ബാധിക്കില്ലെന്ന് സർവകലാശാല

കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലയുടെ ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ സെന്ററുകൾ അടച്ചുപൂട്ടി: വിദ്യാര്‍ഥികളെ ബാധിക്കില്ലെന്ന് സർവകലാശാല

തേഞ്ഞിപ്പലം:കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലയുടെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിലെ ഇൻഫർമേഷൻ സെൻ്ററുകൾ...