പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

ശബരിമലയില്‍ ഇ.ഒ.സി. ടെക്‌നീഷ്യന്‍ തസ്തികയില്‍ 21 ഒഴിവുകള്‍: ദിവസവേതനം 1000രൂപ

Oct 20, 2022 at 12:11 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DU5wztjhq7IK9HulRoICZe

പത്തനംതിട്ട: മണ്ഡലകാല ഉത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി ശബരിമലയില്‍ ഇ.ഒ. സി. ടെക്‌നീഷ്യന്‍ തസ്തികകളിലേയ്ക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. പത്തനംതിട്ട ജില്ലാ ദുരന്തനിവാരണ അതോറിറ്റിയുടെ എമര്‍ജന്‍സി ഓപ്പറേഷന്‍ സെന്ററുകളിലാണ് നിയമനം. സന്നിധാനം, പമ്പ, നിലയ്ക്കല്‍ ബേസ് ക്യാമ്പ് എന്നിവിടങ്ങളിലാണ് എമര്‍ജന്ഡസി ഓപ്പറേഷന്‍ സെന്ററുകള്‍. 21 ഒഴിവുകളുണ്ട്. താത്കാലിക നിയമനമാണ്.

\"\"

യോഗ്യത-ഐ.ടി.ഐ.ഡിപ്ലോമ/ബിരുദം/ബിരുദാനന്തര ബിരുദം, ജി.പി.എസ്., ജി.ഐ.എസ്, ഹാം റേഡിയോ, വയര്‍ലെസ്, സാറ്റലൈറ്റ് ഫോണ്‍ എന്നിവയുടെപ്രവര്‍ത്തനത്തിലുള്ള പരിചയം. ഇംഗ്ലീഷ്, മലയാളം എന്നീ ഭാഷകള്‍ അറിയണം. തമിഴ്, തെലുഗ്, കന്നഡ എന്നിവ അറിയുന്നത് അഭികാമ്യം. പ്രായപരിധി 18-40. ദിവസവേതനം 1000 രൂപ. അഭിമുഖത്തിലൂടെയാണ് തിരഞ്ഞെടുപ്പ്.

\"\"

ദുരന്തനിവാരണ ഫീല്‍ഡ് വര്‍ക്കി ലോ സാമൂഹികസന്നദ്ധസേന യിലോ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നവര്‍ക്ക് മുന്‍ഗണന. വിശദവിവരങ്ങളും അപേക്ഷാഫോമും https://pathanamthitta.nic.in/en/sabarimala എന്ന ലിങ്കില്‍ നിന്ന് ലഭിക്കും. പോലീസ് ക്ലിയറന്‍സ് സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് അടക്കമുള്ള രേഖകള്‍ സഹിതം പൂരിപ്പിച്ച അപേക്ഷ ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍, ജില്ലാ ദുരന്തനിവാരണ അതോറി ജില്ലാ മജിസ്‌ട്രേറ്റ് ആന്‍ഡ് ജില്ലാ കളക്ടര്‍, പത്തനംതിട്ട എന്ന വിലാസത്തില്‍ അയക്കണം. കവറിന് പുറത്ത് Application For The Post Of Eoc Technician എന്ന് രേഖപ്പെടുത്തണം. അപേക്ഷ സ്വീകരിക്കുന്ന അവസാന തീയതി നവംബര്‍ 1.

\"\"

Follow us on

Related News